Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em muốn tìm giảng viên dạy vẽ ??

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Nal El, 30/6/13.

Lượt xem: 2,156

1. Nal El Mới đăng kí

Tình hình là em bị phân công tìm giảng viên dạy vẽ kí họamàu nước cho CLB vẽ của trường ma mãi em chẳng tìm đc ai cả :(
    Có anh chị nào có thể dạy giúp e 4 buổi với ạ ( 2 buổi kí họa 2 buổi màu nước ), k cần chuyên nghiệp lắm đâu, dạy những cái cơ bản là đc r, kiểu mục đích lấy tinh thần vui vẻ là chính chứ k nhất thiết phải để thành viên CLB vẽ đc đâu ý ạ ( chỉ là sinh hoạt hè ở trường thôi mà )
    Mà em chỉ có thể chi trả dưới 100k/buổi thôi ạ :(

...
  2. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

Góp ý một chút là bạn nên đễ địa chỉ đễ mọi người có thể giúp bạn , :-? CLB vẽ của trường chắc bạn học cấp 2 quá
  3. Nal El

Nal El Mới đăng kí

À em là cấp 3 ạ :) trường Chu Văn An Hà Nội ấy
  4. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

thật tiếc là HN, nếu ko a dạy free cho e luôn và kiêm luôn chở e đi chơi vào dịp cuối tuần .... T_T
    Nal El thích bài viết này
  5. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

:( Mình cũng có ý định free cho bạn luôn nhưng rất tiếc cơ mà mình cũng có thể chia sẽ một vài kinh nghiệm
  6. Nal El

Nal El Mới đăng kí

Các anh chị có quen ai ở HN k ạ :(
  7. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Giá đó thì tìm không ra là phải rồi, cái gì cũng có nguyên nhân của nó mà.
  8. Nal El

Nal El Mới đăng kí

nhưng mà em cũng có cần dạy chuyên ngiệp j lắm đâu :| trường cung cấp tiền rất hạn hẹp, xon lại phải mua đồ cho thành viên CLB nữa :|
  9. chilaconkien

chilaconkien Mới đăng kí

mình ở Hà Nội đây, mình là hoạ sĩ tốt nghiệp đại hoc.Dậy kí hoạ, màu nước - OK! Mình có thể giúp bạn... Đt cua mình: 0983096799
  10. Nal El

Nal El Mới đăng kí

e cảm ơn e tìm đc người r ạ :D

Ủng hộ diễn đàn