Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em nên học về video ở đâu ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi khnhlamv, 22/2/18.

Lượt xem: 4,306

1. khnhlamv Mới đăng kí

Xin chào mọi người,
    Em sắp tốt nghiệp THPT. EM có hứng thú với quay phim, videography,... và hiện tại em đang phân vân không biết em nên học trường nào, ngành nào ?
    Em có xem qua đại học FPT với ngành truyền thông đa phương tiện và FPT Arena với mỹ thuật đa phương tiện. Em thấy mấy ngành này có bao gồm quay phim, dựng phim. Rồi em cũng có xem qua Keyframe Training nữa. Em đang hoang mang không biết nên học ở đâu hic.
    Rất mong mọi người cho em lời khuyên tư vấn :)
    Em xin cám ơn nhiều.

...
  2. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Keyframe cho năng động nè bạn. Mặc dù mình chưa từng học ở đó :v
  3. lingkira

lingkira Thành viên cấp 1

FPT ARENA
  4. khnhlamv

khnhlamv Mới đăng kí

lingkira Anh/chị đã từng học ở đó rồi ạ? Có thể cho em biết thêm thông tin đc hong ạ em cám ơn :)
  5. khnhlamv

khnhlamv Mới đăng kí

6. minhnhat8596

minhnhat8596 Thành viên cấp 1

Cùng câu hỏi ạ

Ủng hộ diễn đàn