Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em ở Hà Nội muốn theo ngành thiết kế đồ họa phải theo những bước nào ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi Trần Chí Linh, 1/7/15.

Lượt xem: 1,864

1. Trần Chí Linh Mới đăng kí

Em năm sau dự định thi khối H.
    1) Cho em hỏi nên vào khối H trường Mĩ thuật Công Nghiệp hay ĐH Kiến Trúc ?
    2) Em rất thích thiết kế phim hoạt hình, kĩ xảo phim,... thì em nên học ở đâu? (em cũng có tham khảo nhưng ko biết nên học của Arena hay của VTC)
    3) Nếu em đi nước ngoài thì em nên đi nước nào và học ngành gì?
    p/s: em xin cám ơn

...
  2. leminplhd

leminplhd Thành viên cấp 1

Mình thấy giờ trung tâm cũng nhiều nên lựa chọn trung tâm để đi học :v
  3. chamhoc

chamhoc Banned

vnskills của viện cntt-ĐHQG Hà nội là 1 sự lựa chọn đó bạn.mình mới hoàn thành xong và giờ đang đi làm rồi.thấy học ở đó rất hay.học phí so với các chỗ khác khá là thấp.giáo viên trẻ và nhiệt tình.thay vì ngồi mấy năm trong Đại học thì chỉ cần học 6 tháng thôi là có chứng chỉ đi làm đc rồi.trung tâm lại liên kết với nhiều cty nên bạn rất dễ xin việc.lại thêm chứng chỉ của đại học quốc gia hà nội nữa nên dễ xin việc hơn.thấy khá là nhiều bạn phân vân tìm chỗ học nên mình chia sẻ cho mn tham khảo thêm.chi tiết mn có thể vào vnskills.com xem nhé.với bản thân thì mình có thể chắc chắn bạn sẽ k phí tiền học đâu ^_^ chúc các bạn thành công!

Ủng hộ diễn đàn