Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Etc design] Tôi là Gót và tôi là một freelancer

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Gót, 5/12/14.

Lượt xem: 7,058

1. drax

drax Thành viên cấp 4

#20 Contest như bạn nói chỉ để cọ xát thôi. Amateur theo mình thấy toàn bọn Indian là nhiều, bọn châu âu thì tác phẩm của bọn nó nhìn chất cực. Làm như thế này hay ở chỗ học hỏi được nhiều thứ. Mình đang tham gia freelancer win một được số kha khá project 5 star r, có chút vui. 99designs thì mình chưa thử nhưng xem qua thì thấy giá win contest của nó đúng là cao thật, có khi lên tới cả nghìn $, không biết project thì thế nào. Ở freelancer thì giá của contest và project cũng cao ngất, nhưng để làm được mấy cái project đấy thì phải xem mình đủ trình không đã mới dám apply.
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  2. JayTa

JayTa Mới đăng kí

Mình chỉ thích cái logo Farblock, đơn giản, có ý tưởng :)
  3. QQuan

QQuan Mới đăng kí

I am gót có nghĩa là "god" đó hả.... =))
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

chán freelancer r, b chủ thớt chia sẻ ít kinh nghiệm về 99designs đi, m thử vài project chơi, win được thì coi như black fund ngoài lương, haha.
  5. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

Cũng nhờ thới của Gót mà mềnh tập tành Dề sai, từ ban đầu là không biết 1 tý gì về PTS và AI, giờ sau khoảng vài tuần học hỏi và làm contest, mình bắt đầu... nản =)).
    Được cái trong cái rủi có cái xui, hôm qua 7/1 đúng sinh nhật mình thì mình nhận đc mail báo là win contest. Giải cũng nhỏ nhỏ thôi nhưng mà vui, vui vì ít ra sản phẩm của mình có người thừa nhận và có thể sử dụng được. Vui nữa là có tiền và có động lực để học hỏi tiếp. Hehe. Tính khoe Gót mà pm fb ko thấy rep :3

Ủng hộ diễn đàn