Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Export ảnh bị giảm chất lượng nặng nề

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi Lê Hữu Công, 31/5/16.

Lượt xem: 11,288

1. Lê Hữu Công Mới đăng kí

mấy bác cho e hỏi chứ e export ảnh liên tục bị giảm chất lượng, trước đó e export k hề bị giảm, ví dụ ngày trước stock 10Mb thì export ra nó cũng tầm 9-10Mb,nhưng gần đây nó giảm cực mạnh. stock 8Mb mà em export còn có 60Kb. e vẫn để quality ở 100k. k biết e bấm nhầm cái gì rồi.vậy bác nào từng bị như thế giúp e với ạ,có bác nói vs e là DIP gì gì đó mà e chưa rõ

...
  2. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Bạn pm skype mình mình xem, quangcaoinangiabao nhé!
  3. Việt Anh Đỗ

Việt Anh Đỗ Mới đăng kí

Bạn để ý trong phần option lúc xuất ra có phần lựa chọn chất lượng đó. Chọn 100% nếu muốn export chất lượng cao
  4. Lê Hữu Công

Lê Hữu Công Mới đăng kí

5. Lê Hữu Công

Lê Hữu Công Mới đăng kí

mình k dùng skype bạn ạ
  6. Valentino Tb

Valentino Tb Thành viên cấp 2

Bỏ tick ô Limit file size to 100K đi...
  7. ngiamom

ngiamom Mới đăng kí

Tick bỏ limit file size to 100k đi là xong, ô đó nghĩa là dung lượng file xuất ra không được quá 100k nên chất lượng nhỏ xíu phải rồi :))
    Hồng Sơn thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn