Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Facebook bị chặn thật rồi

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi ngocdo, 19/6/13.

Lượt xem: 17,651

1. THAITRUONG.052

THAITRUONG.052 Thành viên cấp 2

Tháng trước người Việt giới thiệu trình duyệt Cờ Rôm trên mã nguồn mở chromium, vào fb thoải mái bác ạ :D hôm qua e đang dùng addon ff nhưng nó bị hạn chế dung lượng, từ dưng nhớ ra thằng này, giờ e đang vào đây. nói chung là nó giống hệt chrome, chỉ khác cái tên và một số chức năng cao cấp hơn hỗ trợ người Việt. e chưa đủ "tuổi" chèn link, bác lên google gõ cờ rôm nhé. Đừng đánh giá sản phẩm qua thương hiệu, nó là hàng Việt, và chất lượng không thua kém, thấy một số bạn ném đá mà buồn quá, thiết nghĩ: mua hàng theo mác chả khác lấy vợ theo tên :>
  2. bravolaw.it

bravolaw.it Mới đăng kí

e xài viettel, vẫn vô đc mà ;;)
  3. Long Khánh

Long Khánh Thành viên cấp 2

Xài FPT đang vào bình thường, chơi Candy Crush từ sáng giờ :)
  4. Người Xấu

Người Xấu Thành viên cấp 1

ngocdo bing của gu gồ á =)) :-q
  5. Mr.Bean

Mr.Bean Mới đăng kí

e dùng ultra vẫn vào như thường đây B-)
  6. ninjad3m0

ninjad3m0 Thành viên cấp 1

mình vẫn xài vi vu chia bùn :P
    ngocdo thích bài viết này
  7. pitlamgi

pitlamgi Banned

SanJi, ngocdo: Mình chỉ dành cách đánh kiểu vật lí thôi :))
    SanJi thích bài viết này
  8. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

chặn thì tìm cách mà vào :( đừng làm điều dại đó nhé :-B vô tù 100 năm như chơi :)), mà cũng chẳng buồn vào face nữa rùi
  9. Nguyễn Hà

Nguyễn Hà Thành viên cấp 1

10. Người Xấu

x( Dùng ie còn hơn là crom+
  11. baonhietdoi989

baonhietdoi989 Thành viên cấp 1

Mình xài fpt bình thường có bị chặn gì đâu :-H
    dùng chrome nó giật giật sao ak, trước dùng bỏ -> ie 10 nhanh nhẹ nhưng hay đưng-> quay lại firefox như ngày xưa, cái này ngốn ram hơi bị dữ nhưng nó ổn định phết.
  12. Aides

Aides Thành viên cấp 1

bác nên học cách để vào facebook trước đi.còn đánh sập mạng Việt Nam cứ từ từ.bác đánh sập mạng VN thật thì anh em ngồi khóc đấy :)) =))=))
  13. Tràng Thiệu

Tràng Thiệu Julyfoto TM

Mình bị từ 14h chiều hôm qua đến hiện tại thời điểm này cũng vẫn chưa vào được mặc dù đổi host vs DNS cũng không làm được gì. không dùng add-on với ultrasurf gì hết nhé. cả ẩn IP nữa. Mình ở HN nhé dùng mạng VNPT #:-s
    Có ai khắc phục được thì bảo mình với. Thanks :)
  14. quang86

quang86 Thành viên cấp 2

ngocdo bing là của © 2013 Microsoft mà :-/
    //bác ngọng quá nhỉ :(
  15. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

quang86 phải ngọng gió mới mạnh bác à=))
  16. Người Xấu

=)) k có face ta leo cây chém gió lo gì
  17. bap_rang.bo

bap_rang.bo Mới đăng kí

ngocdo chạy ngon bác ạ em mới đổi sáng hôm qua giờ vẫn Face ầm ầm :D
  18. Lich

Lich Thành viên cấp 2

T thề bọn vnpt mà chặn với cùng thì t thuê nguyên 1 quán nét + mấy anh em ddos sập coccoc
  19. quang86

quang86 Thành viên cấp 2

không có facebook ta qua zing me =))
  20. baonhietdoi989

baonhietdoi989 Thành viên cấp 1

đổi sử dụng Proxy là ok hết thui ^^! trang cá độ bóng đá nhà mạng chặn còn vào đc, đến cái face thì làm sao mà chặn nổi

Ủng hộ diễn đàn