Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Facebook bị chặn thật rồi

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi ngocdo, 19/6/13.

Lượt xem: 17,584

1. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

0.facebook.com
    mình xài mấy năm nay :) k bị gì
  2. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Mình ghét Cờ Rôm lắm
    Bjo ghét thêm
    ngocdo thích bài viết này
  3. Kun Tik Tok

Kun Tik Tok Thành viên cấp 2

chơi lun bác ơi
    nhtrangocdo thích bài viết này.
  4. Mòi méo mó

Mòi méo mó Thành viên cấp 1

ngocdo : cơ mà nhiều đảng oy nội chiến, oánh nhau, khủng bố mí bạo động quanh năm cũng khổ :-< đợi bao giờ mình lên làm chủ tịch nước may ra mới sướng hơn :D
  5. Kony McQueen

Kony McQueen Thành viên cấp 1

Nhà em chưa bị gì...Hồi trước cũng chặn cho đã rồi cũng có được đâu...Hồi trước cũng bày đặt chặn lauxanh.us, mà bây giờ cũng mở ra tè le...=))
  6. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

Mòi méo mó vậy nhiệm kỳ khóa sao bạn là chủ tịch nước. còn mình là bộ trưởng thông tin và truyền thông nhé . chủ tịch và bộ trưởng ôm hôn nha cái nào >:D<:*......toàn thể đồng bào vỗ tay =D>=D>=D>=D>=D>=D>. Ông Obama và ông Putin......và hơn 200 nguyên thủ các quốc gia đến tham dự buổi nhậm chức của chúng ta và họ đều tỏ ra 8-> ước gì đc như anh chị ấy.:-bd anh chị ấy là số 1 thế giới,:-":-w cả thế giới vô tư gõ phím bình facebook......x_xlàm bộ trưởng ngại nghê ta=))
    Mòi méo mó thích bài viết này
  7. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

8. Mòi méo mó

Mòi méo mó Thành viên cấp 1

*nhiệt liệt* *nhiệt liệt*
    *tung hoa* *tung hoa*
    :))
  9. ryo.uit

ryo.uit Thành viên cấp 2

Em ở SG, Q. Thủ Đức, confirm là VNPT chưa chặn nhưng thằng Viettel chặn FB rồi
    Google vẫn bt nhưng Gmail với Youtube chậm như rùa.
    Em thề là em ko bao giờ dùng thằng Cờ Rôm:
    - Ngốn RAM như uống nước, máy em RAM 4G mà lag lag
    - Đã dùng mã nguồn của dự án nguồn mở Chromium thì ko nói, lại còn copy cái tên + biểu tượng y xì Chrome.
    - QC là vào đc FB mà em thấy Dcom 3G lết mãi ko load xong
    Mà kể cả có tốt đi nữa, với cái kiểu cạnh tranh không lành mạnh này thì tẩy chay.
    ngocdo: Bing của Microsoft bác ơi
  10. San khùng

San khùng Mới đăng kí

Vẫn vào bình thường cơ mà @@
    Vẫn mượt...vẫn êm...vẫn nhanh như mọi ngày ^_^
  11. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

ryo.uit uk dùng cái crom tốn ram. mà bing là của google thì mình chém gió cho nó bay tí ý mà =))
  12. Tiến Nava

Tiến Nava Thành viên cấp 2

LOL =)) mình dùng cả 3 nhà mạng - vnpt - fpt - viettel - chả thấy nó chặn gì hết :))
  13. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

14. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

FPT vẫn vào ào ào, up ảnh đùng đùng. Có lẻ Việt Teo tiên phong
  15. HnDavides

HnDavides Thành viên cấp 2

vẫn vào đk mà bác
  16. HnDavides

HnDavides Thành viên cấp 2

dùng firefox chạy add-ons AnonymoX
  17. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

chặn gì mà chặn, toàn tào lao
  18. Kun Tik Tok

Kun Tik Tok Thành viên cấp 2

hê hê.tin vịt thui mà các bác, giờ vào ngon
  19. dobby1008

dobby1008 Mới đăng kí

Cờ rôm đa phần đều bê nguyên si từ Chrome. Tụi chỉnh chỉnh sửa chửa chút cho nó khác tí nên nó ngốn RAM cỡ đó. Bác có thể tải hai thằng về kiểm chứng.
    Vào facebook đơn giản là đổi DNS. Có thể dùng add-on của các trình duyệt. Và cũng có thể dùng phần mềm của hãng thứ 3. Tùy sở thích mỗi người thôi.

Ủng hộ diễn đàn