Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Facebook] Biển Đông bị ghi thành South China Sea :angry:

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Ngô Đình Nhật Huy, 19/6/13.

Lượt xem: 2,375

1. Ngô Đình Nhật Huy Mới đăng kí

Như tít ạ. Chắc e ủng hộ chặn facebook khỏi VN luôn quá. Chuyển sang Twitter xài :canny:
    Bác nào hộ em tấm hình :go:
    i1144.photobucket.com/albums/o489/ndnhuy93/123213123_zps6bfb7a46.jpg

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

đúng trẻ trâu mới lắp net, tên quốc tế South China Sea
    Mezzazzy, chuot406thanhsangtoday thích bài viết này.
  4. thanhsangtoday

thanhsangtoday Thành viên cấp 1

Có vẻ chưa tìm hiểu kĩ :v
  5. LÃO ĐẠI

LÃO ĐẠI Mới đăng kí

nó dùng database của Bing Map mà, Bing map ghi sao thì nó ra vậy...
    hình như có mỗi Apple Map ghi "Biển Đông" (thề không chém không phải em bôi bác A-map đâu, nhưng mà em nhớ không nhầm là em đã thấy thật)
  6. Vô Vồ Vập

Vô Vồ Vập Thành viên cấp 1

7. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Cộng đông Facebook Việt Nam cần lắm việc loại bỏ những người sử dụng như bạn :-H
  8. THAITRUONG.052

THAITRUONG.052 Thành viên cấp 2

Ăn thịt kho TÀU là phản bội Tổ quốc :-"
  9. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

lên google map rồi về bỏ luôn cả google đê :v Các đồng chí k nên tỏ ra yêu nước bằng cách này. Đây chính là cách mình khơi dậy mâu thuẫn giữa 2 nước dẫn đến VN bị đánh sớm hơn thôi. mình diễn đạt k được tốt. sorry sorry :D
  10. caytb

caytb Thành viên cấp 1

Trên google map có ghi rõ 2 quần đảo Hoàng Sa - Trường Sa ( Paracel Islands - Spratly Islands )

Ủng hộ diễn đàn