Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Fan cuồng T-Ara trở thành nạn nhân của Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi boyplay, 27/11/12.

Lượt xem: 36,225

1. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Mốt đi coi nhạc Hàn quốc, thấy máy ảnh phải làm mặt bt nha :))
    DemiCat DA thích bài viết này
  2. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Bó tay các thím =))=))=))
  3. Lê Thế Anh

Lê Thế Anh Thành viên cấp 2

phun cả cơm, nhịn cười éo đc :))=)):))=)):))=)):))=)):))=)):))=)):))=)):))=)):))=)):))=)):))=)):))=)):))=)):))=)):))=)):))=)):))=)):))=)):))=))
  4. Lê Thế Anh

Lê Thế Anh Thành viên cấp 2

5. long tran

long tran Thành viên cấp 2

mới ăn xong, vô face thấy anh Hưng post, lên đây xem thế là cười đau cả ruột, xém bay bữa cơm trong bụng . Các vozer có trí tưởng tượng thật là phong phú :))
  6. meomun225

meomun225 Mới đăng kí

ko nhịn dc cười
  7. bolide163

bolide163 Mới đăng kí

xem mà buồn cười đau hết cả bụng :))
  8. Thảo dipkin

Thảo dipkin Mới đăng kí

Bạn định nghĩa thế nào là fan cuồng Kpop :), bạn nghĩ mình là 1 fan cuồng KPOP? :)
    Mình sẽ ko bàn bề vấn đề fan cuồng ở đây, vì nó chẳng liên quan đến nội dung comment trước mình đề cập đến :)
    Các bạn thấy lôi một người mà các bạn "coi là ngứa mắt" ra làm trò cười. Các bạn gọi đây là troll? Dưới con mắt của mình (và chắc chắn ko phải riêng mình) bạn đang lăng mạ người khác. Bạn gọi đây là kiểu troll Có văn hóa?
    MÌnh chả thấy những bức ảnh khiến nhã, dung tục như 1 vài pic ở #1 hay ở #87 là CÓ VĂN HÓA như bạn nói cả :)
    Mình biết đây là kiểu đùa thường dùng của fr voz, nhưng mình đã nói, đùa kiểu như thế thì hãy cứ để bên voz- nơi thành viên đều tán thành và vui vẻ với nó, chứ ko phải là đem đi khắp nơi, rồi hùa theo, chí ít cũng ở fr vietdesigner này. Thật sự rất phản cảm :)
  9. Popeye Tuấn Nguyễn

Popeye Tuấn Nguyễn Thành viên cấp 2

vậy bạn xem những ai ở 4room thấy phản cảm như bạn hay là mọi người đều tán thành và vui vẻ trừ bạn ???
    đừng áp đặt lối suy nghĩ của bạn vào mọi người ở 4room ok ! đừng làm mọi chuyện trở nên khó khăn như thế , nếu thực sự bạn cảm thấy khó chịu thì có thể rê chuột lên nút back or là scroll xuống dưới là có thể ko thấy điều bạn đang khó chịu ok ! ;)
    Con Nhà Ngèo thích bài viết này
  10. Con Nhà Ngèo

Con Nhà Ngèo Thành viên cấp 1

tớ thích cái này:))
    :))
  11. luonghoan007

luonghoan007 Thành viên cấp 1

tình yêu đó chắc lớn lắm nhỉ.nghe sợ quá mà.Chắc là chẳng biết gì về tình yêu với ba mẹ đâu. Có khi nào quạt cho mẹ ngủ lúc trời trưa nắng cúp điện chưa?có bao giờ ngồi đợi mẹ ăn cho hết bát cơm rồi mình mới ăn ko?có khi nào đút cháo cho mẹ ăn 1 lần nào chưa?Chắc chẳng bao giờ đâu.

đã có biết bao bạn trẻ cuồng kpop như người này?
    yêu điên cuồng thần tượng kpop
    thậm chí còn có trường hợp giết cha,mẹ vì thần tượng kpop...mình nghĩ các bạn nên suy nghĩ lại
  12. luonghoan007

minh chứng đây
  13. luonghoan007

Popeye Tuấn Nguyễn thích bài viết này
  14. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

15. Thảo Nguyên

Thảo Nguyên Thành viên cấp 1

16. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính