Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Fan M.U đòi 'xử' trọng tài Cüneyt Çakır

Chủ đề thuộc danh mục 'Đọc báo - Tin nóng hổi' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 6/3/13.

Lượt xem: 10,292

1. toactoac2000

toactoac2000 Thành viên cấp 1

đúng là kiện vào mắt thật ! nói cho bạn nge nhé. 2 pha bóng đó giống nhau ở cái thẻ đỏ và đều nặng, khác nhau ý, 1 cái là thằng kom nhìn thấy nani, vẫn xoạc cả 2 chân luôn. còn hqua nani đâu có mắt sau lưng,. đón bóng với từ tình huống phá bóng. ko hiểu bạn là fan đội nào. nhưng nhìn cách viết " mờ U " đã đủ hiểu rồi !
  2. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

bạn đánh giá gì mình qua cách mình viết "mờ U" nói thẳng ra đi, con trai đừng up mở thế chứ bạn hiền! :)
    Tờ Ùng Sờ pờ rúc thích bài viết này
  3. bachloxo

bachloxo Thành viên cấp 2

thích đánh đu với đời hã. chân đạp thẳng vào người rồi duỗi ra. xin lỗi nếu đạp trúng ai bạn phải co lại rồi té xuống. ông nội bạn đá bóng cũng ko lại mềnh đâu. =)). thích thì ra sân bóng nhé. tụi fan phong trào MU
  4. bachloxo

Fan MU hầu hết ko có xem đá bóng. a e ko nên chấp làm gì. :-s
    No Rules, Tờ Ùng Sờ pờ rúcquocthang_ynwa thích bài viết này.
  5. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Bắt chuẩn thì xem bóng đá làm gì nữa ==
  6. toactoac2000

toactoac2000 Thành viên cấp 1

ý mình là bạn k phải fan MU bạn hiền ạ :)
    đúng mình k đá lại bạn đâu. mình biết là bạn đc bố mẹ cho học hành tử tế. nhưng ngôn từ lại đầy tính khiêu khích. thôi thi anti như bạn cũng nhiều, cũng có xem đ*o đâu. chấp bạn thì bằng bạn ah =)))
  7. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

[​IMG]nani ko mình đồng ra sắt nhưng như thế này mà đau thì... giải nghệ dc rồi, ăn vạ detected. thôi, war stop. mấy thằng cầu thủ nuôi mình ăn đâu mà tốn băng thông để cãi nhau
    Tờ Ùng Sờ pờ rúc, quocthang_ynwabachloxo thích bài viết này.
  8. bachloxo

uk. cám ơn bạn góp ý nhé. mình không có ăn học đàng hoàng cho lắm. nếu bạn biết mình là ai.=)). cũng không phải sống đạo đức giả để cm lịch sự này nọ. mình cũng gi rõ ràng là thẻ vàng là chính đáng cho trận đâu. Xem lại cm thì biết ai khiêu khích
  9. shinkun

shinkun Mới đăng kí

lý do không thể vớ vẩn hơn được :-j
  10. Anh.Tuấn

Anh.Tuấn Thành viên cấp 1

Nói thật là tớ chẳng thích Real, cũng chẳng thích MU gì cả, và đúng là quả đấy thẻ vàng hợp lý hơn, nhưng mà nếu tớ có vô tình đạp trúng bụng cậu như thế thì chắc chắn tớ không nằm ra ôm bụng và cần đến y tế :|
    Tờ Ùng Sờ pờ rúcnolove2208 thích bài viết này.
  11. nolove2208

nolove2208 Thành viên cấp 2

FAN MU ĐÔNG VÀ HUNG HÃN LẮM =))
  12. nolove2208

bị xử ép nhiều nhất phải nói đến ARSENAL and LIVERPOOL nhưng mà fan của họ hiền lắm ko trẻ trâu như này :x
  13. Ryuchi

Ryuchi Thành viên cấp 1

khi mu rùa ai nói?.....trận Mu-Che Mu bị áp đảo hoàn toàn nhờ cái thẻ đỏ liệu có thắng đc ko?????....may mắn cũng là 1 loại tài năng nhưng khi hết may mắn thì đừng nhảy lên cắn càn..
    Tờ Ùng Sờ pờ rúcnolove2208 thích bài viết này.
  14. Brad Delson

Brad Delson Thành viên cấp 2

Thế cho các bạn xem clip này thì còn giám kêu Mu chơi đẹp không, hài vãi lúa ;))
    No Rules, Tờ Ùng Sờ pờ rúcbachloxo thích bài viết này.
  15. bachloxo

chẳng qua í là do fan MU trẻ trâu phản ứng hào hứng kịch liệt là để chứng tỏ tềnh iu bóng đá bao la vô bờ bến mà đếch biết gì cho MU thoai. MU vô đối
    Tờ Ùng Sờ pờ rúc thích bài viết này
  16. Nhóc Nicolas

Nhóc Nicolas Mới đăng kí

Sợ tai tiếng nên bỏ hả, vãi cả bác. Cái loại fan phong trào, về mà mặc váy đi =))
  17. Lưu Tuấn Vũ

Lưu Tuấn Vũ Thành viên cấp 1

Thẻ đỏ Ccmnr còn ăn vạ ,đéo hiểu bọn fan M.u nghĩ gì nữa
  18. quocthang_ynwa

quocthang_ynwa Thành viên cấp 2

tình huống này Arbeloa có thể làm gãy chưn Nani :3
  19. Boppi Boppa

Boppi Boppa Thành viên cấp 3

Ờ chụp thì hay lắm, có con mắt ko? coi lại đi, là chân Nani đụng bóng trước hay Arbelor chạm bóng trước ?? và cũng nên nhớ rằng va chạm ngang sẽ đau đớn hơn va chạm về phía trước nhé. Bóng bay về hướng Ar thì Ar chẳng dại gì đưa chân ra đón cả, còn Nani cắt bóng thì chẳng lẽ đưa đầu ra đón à? đầu với chân cái nào dài hơn? não có ngắn thì cũng phải suy nghĩ đc tới đây chứ ???
  20. nolove2208

chắc bạn toàn đi đạp nguwoif ta rùi mình gãy chân :))
    quocthang_ynwa thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn