Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Fanpage "Font Design" Trang Share Font Free Cho Mọi Người :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi JusTa Khôi, 2/9/13.

Lượt xem: 2,958

1. JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Đây Là Trang Fanpage Mới Được Lập Trên Facebook Là Nơi Share 1 Số Font Free Rất Đẹp Dành Cho Designer Và Cũng Còn Là Nơi Trao Đổi Và Giao Lưu Về Photo Quote Và Typography. Fanpage Này Mới Lập Mọi Người Ủng Hộ Nhé :D
    http://www.facebook.com/FontDesign Một Số Hình Ảnh Của Page :

...
  2. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Có tên mình kìa :v :v
    Chúc page phát triển to bự :3 :3
    JusTa Khôi thích bài viết này
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

E có muốn trở thành tác giả của website Việt Font ko? http://font.vietdesigner.net/

VF ko chỉ share font Việt hóa mà còn share font chữ Việt hóa nữa, nếu đc thì inbox a nhé! A đang cần phát triển website mạnh hơn nữa!
  4. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Dạ, e cảm ơn a :D nhưng em cũng không biết làm công việc việt hóa font chữ anh ạ :)
  5. Phạm Hữu Dư

Thì e sẽ giữ nhiệm vụ chia sẻ những font chữ chưa Việt hóa, như a đã nói ở trên rồi ấy!

Những font e share trên page, e sẽ up nó lên web Việt Font trc, sau đó share lên page! E hiểu ý a ko? :D
  6. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Dạ tại vừa vào năm học nên em cũng bận 1 chút. Khi nào sắp xếp xong thì em sẽ tl cho anh nhé :D
  7. Phạm Hữu Dư

Thực ra nó cũng song song với việc e đang phát triển fanpage Font Design thôi, chứ chẳng có mất thêm tí tgian gì đâu ;) Ok có gì cứ tl a! Tại vì e cũng là 1 trong những thành viên hoạt động khá tích cực trên diễn đàn nên a nghĩ e cũng có thể tgia đóng góp 1 chút gì đó cho diễn đàn!
  8. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

9. hieunguyen

hieunguyen Thành viên cấp 2

Like Like <3
    JusTa KhôiNguyễn Tôm thích bài viết này.
  10. goal

goal Thành viên cấp 3

Hay :D :D Thanks for share ((=

Ủng hộ diễn đàn