Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

File psd ghép hình cực Hót (download nhanh)

Chủ đề thuộc danh mục 'File PSD' được đăng bởi thaituan_boy_dt, 10/11/12.

Lượt xem: 42,665

1. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

là file psd của photoshop mà bạn, mở bình thường có các layer bạn mún xài cái nào cung được
    Nguyen Phat thích bài viết này
  2. demen

demen Thành viên cấp 2

cái này ghép vào nhìn ảo tung cả 1 cái chảo lên ^^
  3. Đào Quốc Cường

Đào Quốc Cường Mới đăng kí

4. Đáng khen cho tình thần đóng góp của bạn! Có những bình hoa hoặc con vật đáng yêu các bạn có thể lấy về rồi xào nấu lại thành tác phẩm của mình. Mình không nên lấy cái nguyên thủy của người khác về rồi làm cho chính mình mà không chỉnh sửa hoặc mất một xíu công sức nào. Ngành Design của mình phải biết lấy cái hay của người khác để tạo cái hay và khác biệt cho riêng mình. Cảm ơn bạn đã có tinh thần chia sẻ...
  5. minhvuong

minhvuong Banned

củng hay đó cảm ơn chủ thớt
  6. anhdungcthn

anhdungcthn Mới đăng kí

[​IMG] Bác nào có file psd cờ tổ quốc không cho em xin với ạ? Kiểu như này ạ. Em cảm ơn
  7. ngo ngoc quy

ngo ngoc quy Thành viên cấp 1

Rất cám ơn bạn Thái Tuấn đã cho Album đẹp để ghép ảnh...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn