Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

File vector 2019

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Vector-Ag, 28/3/18.

Lượt xem: 12,243

1. Vector-Ag Thành viên cấp 1

Đang vẽ lại file này bằng corel :D
    * Có một số trang web cùi bắp lấy file mình cắt ghép thành file kém chất lượng rồi rao bán, anh em đừng tin nha!

...
  2. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

^:)^ trước hết có lời khen bác vẽ lại đẹp, sau đó có lời chê thím ko nen thương mại óa sản phẩm của người khác vì bản quyền
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@tieuconuong : Không chắc dc là ai thương mại ai, bạn ơi, vì cái dấu chữ Hui Tu Wang Water Mark chỉ bán file PSD tách nền, size nhỏ 2000 px à, từ file của ai đó, ráp ghép chữ Trung vào, phải công bằng, ai có giữ file gốc CDR thì mới là file gốc, mà nếu Hui Tu Wang, lại lấy của Vertor Stock, thì là lá la, vui à nha ! :))
    Vector-Ag thích bài viết này
  4. Vector-Ag

Vector-Ag Thành viên cấp 1

Johnny - Nguyễn Cứ phải post lên là phải share cho bạn sao? Sao bạn không tự vẽ mà xài!
  5. Vector-Ag

Johnny - Nguyễn tiêu đề mình có để là đang vẽ lại file này mà! Bạn ko thấy à?
    - Tôi chưa bao giờ bán file trên đây nhé! Mấy thiếm đừng có xàm
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/3/18
  6. Vector-Ag

Sao tạo acc nào cũng bị chặn hết vậy Công? :))
  7. phuoclong

phuoclong Thành viên cấp 1

Tải file của bạn TQ về bán lại đc nhi???
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn