Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Film] Những cuộn film đầu tiên :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Lang Băm, 14/3/13.

Lượt xem: 4,939

1. tris

tris Thành viên cấp 1

Ảnh đẹp bác ah! Nếu bác ở sG thì mời bác đi trà chanh chém gió giao lưu máy phim rồi ^^
  2. tris

tris Thành viên cấp 1

Là sao bác
  3. Lang Băm

Lang Băm Mới đăng kí

vi.wikipedia.org/wiki/%C4%90%E1%BB%99_s%C3%A2u_tr%C6%B0%E1%BB%9Dng_%E1%BA%A3nh
    Chính hắn :3
  4. tris

tris Thành viên cấp 1

Em ko hiểu sao bác lại đưa em cái này =))
  5. uhvu90

uhvu90 Mới đăng kí

hjhj các bác vui tính thật...
  6. Lang Băm

Lang Băm Mới đăng kí

Chết, em nhầm :))
  7. :3 hiện tại mới mượn đc canon thì lens quay tay 35mm
  8. ndt_269

ndt_269 Mới đăng kí

Bạn tráng scan ở lab nào vậy?
    Lang Băm thích bài viết này
  9. Lang Băm

Lang Băm Mới đăng kí

Em scan ở Zone5 bác ạ :)
  10. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

gớm, chụp linh tinh thì ko tiếc, mà chụp panorama lại tiếc :)) e thì cứ panorama đẹp thì có chơi hết cả cuộn e cũng chơi, còn hơn chụp linh tinh :)) tiếc là ko có may film, dung DSLR thì bắn nát cả nòng, cháy cả thẻ cũng chả tiếc =.=
  11. seiryu7429

seiryu7429 Thành viên cấp 1

Ni F55 kèm ống như trên bạn rước bao nhiêu đấy ạ? có thể inbox mình biết giá hợp lý không, vì có người quen đang muốn bán mà mình chẳng biết tầm bao nhiêu đúng giá để thương lượng cả. cảm ơn bạn nhiều lắm. bộ họ cần tiễn gồm máy ống kèm cap trước ống, dây zin, 2 pin còn đầy, với cái túi thì cũ rồi tầm 150k thôi
  12. WindyMi

WindyMi Thành viên cấp 1

Tấm bokeh em thích. Em cũng đang tính tập chụp máy phim
  13. teakwon1987

teakwon1987 Mới đăng kí

Mình đang có 8 cuộn Kodak Portra 400 135 hàng xách tay US để lại cho anh em chơi phim 160k/cuộn (giá thi trường 220k) . Ai cần liên lạc số 0934030387 gặp Nam. Cảm ơn đã đọc tin.
  14. Tony.Nguyen

Tony.Nguyen Thành viên cấp 1

tấm này đẹp thế, màu phim trông lúc nào cũng đầy cảm xúc nhỉ :D
  15. tuanpv

tuanpv Thành viên cấp 2

Đẹp lắm, mình thích #8 và #21 nhìn một hồi như mình đang chạy trên triền đồi trong nắng vàng ^^

Ủng hộ diễn đàn