Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Film] Something in my eyes

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Thanatos CK, 23/2/13.

Lượt xem: 4,872

1. Thanatos CK

Thanatos CK Thành viên cấp 3

đã từng bị cháy nửa cuộn vì cái tội táy máy =.= hy sinh mất mát đủ hiểu đau thương :((
  2. a.ying1091

a.ying1091 Thành viên cấp 2

em nghịch dại nắm kéo ra 1 phát đi cả cuộn này thớt :-s
  3. nguyễn anh tú

nguyễn anh tú Thành viên cấp 2

nhà bạn đẹp nhỉ _ _" mang phong cách cổ điển >"< thích
    Thanatos CK thích bài viết này
  4. NTC

NTC Mới đăng kí

em chưa dùng máy film bao h nên hỏi ngu tí. Mấy cái vết xước trên ảnh là bác dùng texture hay chụp nó ra như thế đây ạ ?
  5. Thèo Lèo 04

Thèo Lèo 04 Thành viên cấp 1

Quá chất \m/ \m/ \m/
    Mà sao chủ thớt có cái effect cổ cũ kỹ hay vậy...? (Mấy cái vết xước xước với chả bạc bạc đóa)
  6. mencoi98

mencoi98 Thành viên cấp 1

Có khi nào mấy cái xước xước là texture ko :)
  7. mnm9909

mnm9909 Thành viên cấp 1

tấm 4 đẹp quá
  8. Thanatos CK

Thanatos CK Thành viên cấp 3

nguyễn anh tú toàn chụp ở ngoài quán mà bác :)) nhà em mà kiếm đâu được đống đồ cổ như thế thì em đã có tiền nuôi máy film :))
    NTC Thèo Lèo 04 mencoi98 không phải texture đâu, là xước của máy và film nên nó thế đấy. Chụp film hoàn toàn không có chính sửa gì hết.
    mnm9909 cám ơn bác
    Thèo Lèo 04 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn