Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Finger painting on iPhone

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi vuakhasn, 13/9/13.

Lượt xem: 3,048

1. vuakhasn Mới đăng kí

hi cả nhà, hôm này rảnh rỗi up một số ảnh tớ vẽ bằng art studio trên iphone 4, mục đích chính cũng chỉ để khoe thôi...gạch đá nhẹ nhẹ cho tớ còn phát huy nhá:))):D

...
    unknown253, minhthu nguyen, Đình Nhất9 người khác thích bài viết này.
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Oh shit! Quách thế.
    vuakhasn thích bài viết này
  3. Tass_La

Tass_La Thành viên cấp 2

vãi hồn @@
  4. Zir

Zir Mới đăng kí

Nhận thấy là cậu bị gay nên mới vẽ đàn ông mũi nhỏ và phụ nữ mũi to như thế, tôn lên vẻ đẹp người mình yêu quá đáng :))
  5. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Bác nỳ là thánh phương nào thế? :O
  6. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

iPhone 4S :O
    p/s
    Tấm này cảnh nhìn quen quen mà không nhớ gặp ở đâu @@
    jokenguyen93 thích bài viết này
  7. unknown253

unknown253 Thành viên cấp 1

WoW . @@ .
  8. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

vuakhasnNguyễn Tôm thích bài viết này.
  9. jokenguyen93

jokenguyen93 Thành viên cấp 1

Nguyễn Tôm don't day goodbye của Dvichi thì phải anh ạ :)
  10. vuakhasn

vuakhasn Mới đăng kí

:P 4 thôi các bác ợ.. tính sắm em bamboo nhưng mà chưa đủ điều kiện.. rảnh rỗi nên vẽ vui thôi:D
  11. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

4 thì càng thánh rồi :))) Cái dis nó có 3.5 in mà bác làm được thế này thì bác cho em xin 1 lạy ^:)^
  12. vuakhasn

vuakhasn Mới đăng kí

cũng tình cờ lướt youtube thấy 1 bác họa sĩ ngừoi nhật vẽ thể loại này...thấy thích rồi rảnh đem ra vẽ theo thôi..cơ mà tớ mới vẽ đc trắng đen..chưa lên màu đc như bác ấy:D.
    ae ai thích thể loại này có thể vào youtube đánh Artist Seikou Yamaoka ( chưa đủ bài nên chưa up đc link..các bác thông cảm...)

Ủng hộ diễn đàn