Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Flash] Hiệu ứng chữ tóe sáng

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Flash' được đăng bởi ILovePhotoshop, 14/1/13.

Lượt xem: 22,132

1. HSP

HSP Thành viên cấp 4

hì hì vui tí í mà :D
    các bợn thắc mắc cách làm thì buzz mình nhé , cũng đơn giản hem khó :>
    Caxau thích bài viết này
  2. Caxau

Caxau Mới đăng kí

chỉnh sửa FLA ntn thế bác
  3. Des Matsuken

Des Matsuken Thành viên cấp 2

trời! ấn tượng quá!
  4. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Vầy nè bạn :
    Mở file fla bằng Adobe Flash Professional - tại panel " Library " chuột phải vào image " 99.png " chọn properties .
    Để í góc phải có 3 nút " update - import - test " chọn improt và chèn 1 hình yêu thích vào ùi nhấn update thế là xong , click OK .
    Chọn image 99.png kéo nó vào khung đen và vào menu file -> export - export movie

http://www.behindthecover.vn/wordpress/bede2.swf[/FLASH]"> http://www.behindthecover.vn/wordpress/bede2.swf[/FLASH]" width="500" height="350" type="application/x-shockwave-flash">
    bboyhpro, TONE.Rs, thanhmai38831 người khác thích bài viết này.
  5. rubi

rubi Mới đăng kí

mình đang chờ.....nhanh tới mình nha....mình theo dõi vietdesigner này lâu rùi mà bây giờ mới cm đó..hjhj....
    :-bd(*)
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  6. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

kuroo123 thích bài viết này
  7. Văn Chinh

Văn Chinh Thành viên cấp 1

ak quen chưa thank bạn làm cho mình chữ " Nguyễn Văn Chinh" nha cám ơn bạn nhìu;)
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  8. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

ĐỢi xíu để viết TUT (chả biết nó là tut hay là gì nữa :-s ) thôi tự làm lại dc coi như là TUT đi ha :-"
    rubi, LyBaNam Trần thích bài viết này.
  9. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

rubi, CaxauLyBa thích bài viết này.
  10. tuankiet_nct

tuankiet_nct Thành viên cấp 2

file bạn đưa có gì đâu. làm cho mình chứ Tuấn Kiệt cái nha :D
  11. Caxau

Caxau Mới đăng kí

có tut hướng dẫn mà bạn
  12. tuankiet_nct

tuankiet_nct Thành viên cấp 2

chưa cài flash! khi nào cài rồi mới vọc :))
  13. rubi

rubi Mới đăng kí

mình chưa học flash nên chưa làm đc bạn ui....làm cho mình với có tên 8"THANH NGUYEN"8 ..La2m cho mình nha
  14. kuroo123

kuroo123 Mới đăng kí

Máy nhà mình cùi quá không cài được nên có thể giúp mình làm chữ " Phương Hoàng" được không? Cảm ơn nhé :)
  15. tranhuu

tranhuu Mới đăng kí

ww.thanglong.edu.vn/ cac bac day em lam anh sang chay qua chu nhu chu thang long voi

Ủng hộ diễn đàn