Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Fly like a Superman - After Effects.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Huy-Le, 24/8/14.

Lượt xem: 2,000

1. Huy-Le Thành viên cấp 1

Cho mình biết ý kiến để học hỏi thêm. Cảm ơn.
    Bỏ qua phần té nhá. Làm vui thôi.
    Một ngày tốt lành!
    :)

...
    pitlamgi thích bài viết này
  2. minh chien

minh chien Thành viên cấp 2

Mình thì chưa mò cái này nhưng thấy có caí cần góp ý nên góp ý, lúc bay lên bạn lấy đà 1 tẹo thì sẽ hút gió xung quanh còn khi bay lên thì sẽ có gió đập xuông đất và cây nữa.
    Huy-Le thích bài viết này
  3. AHUYENFX

AHUYENFX Thành viên cấp 2

Nếu làm nâng cao hơn tí thì làm giống mình, camera được cầm tay di chuyển nhiều nhé.
    Thiệt TrầnHuy-Le thích bài viết này.
  4. Huy-Le

Huy-Le Thành viên cấp 1

AHUYENFX Cái video của bạn quá dữ! Có điều theo mình nghĩ lúc tiếp đất có phần không được ổn cho lắm :) Nói chung là quá dữ :))
    minh chien Cái của bạn nói giống Thor lúc bay hơn là superman. Mà không sao. Ghi nhận :))

Ủng hộ diễn đàn