Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Flyer Trà Sữa

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi tiendesigner, 1/12/15.

Lượt xem: 4,511

1. tiendesigner

tiendesigner Thành viên cấp 2

Hok có ly trà sữa là tại cái stock nó như vậy hok có stock nào ổn hơn nên mình lấy đại. Kỹ năng cắt pentool yếu nên có lởm chởm vậy á ^^.
  2. TheChan

TheChan Mới đăng kí

"Mình nghĩ phong cách này bị lỗi khi không đọc dc nội dung thôi chứ nhìn nó khá hay và khá mới tại Việt Nam nhỉ hihi"

Để làm bọn này thì "đọc được thông tin" phải đặt lên đầu tiên. Chả ai quan tâm nó là phong cách gì mới hay cũ khi họ chả đọc được gì hết.

Nếu kỹ thuật còn yếu thì trước tiên hãy làm nó một cách bình thường đã rồi hãy innovate heng.

Good luck.
  3. tiendesigner

Chữ mình to, rõ ràng mà bạn, có gì mà không đọc được? TheChan
  4. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Công nhận chữ to thật :D
  5. tiendesigner

6. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

:v có đâu, chỉ thấy to to thôi :D
    tiendesigner thích bài viết này
  7. master of heavenly yard

master of heavenly yard Thành viên cấp 1

Giống như đom đóm nổ đùng đùng trước mặt.
    Làm thêm vài op kiểu khác nữa nha bạn, op này không ổn
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn