Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Font] Bộ 400 Font UTM - Super Hot

Chủ đề thuộc danh mục 'Download Font chữ' được đăng bởi BEAT, 3/12/12.

Lượt xem: 676,956

1. Trinh Trương

Trinh Trương Mới đăng kí

Cám ơn amin nhiều :-bd
  2. Thảo Nguyên

Thảo Nguyên Thành viên cấp 1

Em yêu anh :x:))
    vietcuong_910 thích bài viết này
  3. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

điệt mịa mời!
  4. ozzott

ozzott Thành viên cấp 1

UTM thì có rồi,tải bộ SFU xem sao :v :v
  5. coolairtel

coolairtel Thành viên cấp 1

Những font này đã được sàn lọc rồi đó bạn, vì những font này từ những đầu báo uy tín, và có nhiều font tốn phí nữa nằm trong đó luôn , 400 font là mình đã chắt lọc rồi đó, mình ko tùy tiện chép font vào máy vì sẽ khá nặng máy mà ko dùng , như font SFU DIN , bạn sẽ khó tìm được font Việt hóa trên mạng , dạng Light của DIN gần y chang Helvetica , nên bạn đừng lo việc sẽ có font vô ích, thiết kế rất chú tâm đến Typo, bộ này mình đã kiếm từ khắp nơi và lượm lặt và xin xỏ, nên xem đó là 1 cái công và bạn sẽ là người dùng nó 1 cách hữu hiệu.
    iamkk, Đỗ Hoài Nam, noname_016 người khác thích bài viết này.
  6. coolairtel

các bạn lưu ý là trong đó có bộ SFUHelvetica Ultralight , bộ này viết đc tiếng Việt nên các bạn ko còn phải tìm Helvetica Việt hóa nữa nhé, font này đc rao bán khá cao
    Đỗ Hoài Nam, ZinP, locnd7 người khác thích bài viết này.
  7. huutruc0205

huutruc0205 Banned

em đã down về rồi, mà tạm thời là rối quá, chưa khám phá hết, bác có thể đề cử cho em những mẫu font mà bác tâm đắc và bác thấy đẹp dc ko
  8. muker

muker Thành viên cấp 1

Bác ơi lạc đề tý. Máy bác có war 3 à. Chơi trên mac hay win vậy bác.
    vietcuong_910 thích bài viết này
  9. coolairtel

cái này trên mac nhưng ko phải bản 1.24e
  10. coolairtel

[​IMG] [​IMG] Helvetica Việt hóa rất nhiều người mỏi mắt vì nó , font DIN và Futura cũng khá ổn
    iamkk, GiaLong0722, Radium6 người khác thích bài viết này.
  11. huutruc0205

huutruc0205 Banned

:-bd nhưng làm vậy hơi quá đó bác
  12. toactoac2000

toactoac2000 Thành viên cấp 1

thank bác rất nhiều !!! chắc em cũng ko dùng hết đc đâu nhưng mà công nhận font chuẩn ứ cần chỉnh :like:
  13. pham_duykhanh

pham_duykhanh Thành viên cấp 1

Thanks bác nhiều :)
  14. coolairtel

các bạn share đừng share nguyên bộ và đừng để nguồn nhé, nhiều người biết mình share bộ này thì ko hay đâu.
    Radium, sayhello, Dâu Trắng3 người khác thích bài viết này.
  15. toactoac2000

toactoac2000 Thành viên cấp 1

em sẽ cố giữ kín nguồn, nhưng mà người khác có giữ k thì e chịu....nếu mà bị phát hiện thì bác chối bay là đc mà ai biết ai với ai đâu :-bd
  16. huutruc0205

huutruc0205 Banned

UTM và SFU là sao hả bác, bác có thể giải thích cho em mở mang chí thức tí được ko
  17. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Thanks pác, đã down :like:
  18. Nguyễn Hiếu

Nguyễn Hiếu Thành viên cấp 2

ầy cái này rất quý với mình :x
  19. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

bạn có thể view trc khi cài mà.
    đúng là bộ này quá ư cần thiết vì nhiều font rất đẹp mà ko viết TV dc, mình toàn chơi kiểu chắp vá để thành TV =))
  20. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

quá ngon, thank bác nhiều :-bd

Ủng hộ diễn đàn