Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Font] Bộ 400 Font UTM - Super Hot

Chủ đề thuộc danh mục 'Download Font chữ' được đăng bởi BEAT, 3/12/12.

Lượt xem: 676,896

1. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Hầu hết đều viết được Tiếng Việt.
    Dùng bộ gõ Unicode.
  2. Nam Fullbuster

Nam Fullbuster Mới đăng kí

3. Sandy Lâm Puz

Sandy Lâm Puz Mới đăng kí

wao ^^! có bộ font mới sau 1 hồi lượn wed ko bt làm j` :D đã down hàng, tks nh`
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Mèo Heomgr thích bài viết này.
  5. dominhduy

dominhduy Mới đăng kí

Thanks! bác chủ thớt
    bộ font rất đẹp
  6. Tigerlily

Tigerlily Mới đăng kí

Tình hình là mình copy vào mục Fonts của máy bộ SFU DIN của bạn nhưng sau copy máy chỉ hiển thị mỗi SFUDinNeuGroLight, mình đã check rất kỹ mà vẫn không tìm thấy 6 font còn lại, đã thử copy lại nhiều lần nhưng dường như máy ko nhận.
    Việc tương tự xảy ra với SFU Futura, 12 fonts cài xong đếm tới lui cũng chỉ có 9, không biết chủ thớt có thể giải thích giúp mình vụ án này không? Lần đầu mình gặp font SFU
    Cảm ơn bạn đã share & đọc thắc mắc của mình
  7. coolairtel

coolairtel Thành viên cấp 1

mình xài hệ Mac vẫn đủ,mình cũng có thử trên win và cũng thấy đúng là có mất 1 số fonts,có bác nào bị như bạn bên trên thì vào giúp nhé, mình cũng chưa bị cái này lần nào.
  8. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh Thành viên cấp 2

Up lại link 2 đi bạn. Nó chết rùi têk
  9. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Hình như lúc trước page Việt - Font trên FB có đăng cái bài mà font UTM Dinh Tran bị lỗi, và fix lỗi font đó, bây h page đó đã close rồi ko biết ai có có thể share cho mình font đã fix lỗi ko?
  10. ankson159

ankson159 Thành viên cấp 1

up lại link 2 đi b ơi...die mất rồi
  11. qwerty007

qwerty007 Mới đăng kí

Bộ SFU đã bị Mediafire khóa rồi ạ. bác nào đã down thì reup lại cho anh em nha!

Thanks!
  12. bon_buidoi

bon_buidoi Thành viên cấp 1

ai tải link 2 font SFU ùi cho mình link với nha .thanks :)
  13. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Bộ SFU mình down về nhưng xóa rồi ko có trong máy nữa, ai còn thì reup đi.
  14. coolairtel

coolairtel Thành viên cấp 1

greenwind007, nam_meo_i3u, hung159hd1 người khác thích bài viết này.
  15. hung159hd

hung159hd Mới đăng kí

Các ơn bác chủ nhiều :)
    Link cuối cùng bác chủ up là có cả 2 luôn :D
  16. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

Up date link down bộ mới do bác @coolairtel gửi các bạn nhé. Link down ở #1, có đủ 2 bộ và thêm 1 số font mới. tks bác coolairtel nhiều.
  17. peterle0901

peterle0901 Thành viên cấp 1

font SFU DIN mình xài trên win bị mất 4 font nhé bạn chỉ xài dc 2 font là SFU DIN LIGHT và Endalt, bạn xem giúp mình khắc phục lỗi này nhé
  18. zoisuper

zoisuper Mới đăng kí

Cảm ơn chủ nhiều =) nhìn đa dạng gê
  19. Hải Nam Nguyễn

Hải Nam Nguyễn Thành viên cấp 1

20. bluetdr

bluetdr Mới đăng kí

Tks chủ thớt rất nhiều... Nhưng e muốn hỏi là sao e sử dụng Uni mà ko gõ tiếng việt đc... chỉ có bộ UTM là ko có vấn đề gì... mấy bộ khác e gõ tiếng việt ko đc... ai giải đáp thắc mắc dùm e với...

Ủng hộ diễn đàn