Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Font chữ thư pháp Việt dành cho thiết kế Việt

Chủ đề thuộc danh mục 'Download Font chữ' được đăng bởi minhtuandesignr, 7/11/15.

Lượt xem: 31,516

1. Phần mền thư pháp đang thiết kế anh em góp ý ủng hộ tinh thần nhé.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chào bạn, mình thấy topic này bạn share link rất lung tung! Yêu cầu bạn chuyển hết tất cả link download sang host public như Fshare, MediaFire hay Google Drive. Mình đã có nhắc nhở từ đầu là ko PR website khác rồi mà.

Hy vọng bạn chấp hành nghiêm chỉnh và sớm thay đổi link :)
    Nguyễn Duy Minh TấnWinter16 thích bài viết này.
  3. Chỉnh sửa lần cuối: 12/11/15
  4. lehongan

lehongan Thành viên cấp 2

Những link đã up rồi xin thớt đừng up lại nữa. Chỉ có 2 font ThuphapXuan Regular + ThuPhap_Thiepcuoithanhcong mà thớt up lại nhiều lần, nhìn cứ tưởng là có font mới.
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Link đó thì ok, nhưng mình vẫn khuyến khích nên có thêm link Fshare hay MF để dự phòng, vì ko biết chắc đến lúc nào đó website bên bạn ko còn hoạt động nữa => link die :)
    Nguyễn Duy Minh Tấn thích bài viết này
  6. Phạm Hữu Dư mình nghĩ dư nói nếu web không hoạt động cũng có nhiều lý do.thứ nhất về điều kiện kinh tế.
    Cũng như dư lập ra diễn dàn này thu nhập từ quảng cáo chắc tháng cũng phải kiếm vài chục chai.
    Còn mình khách hàng Nhà Hàng & Áo Cưới trên toàn quốc, ủng hộ lên web là sự tồn tại của việc kinh doanh thiệp cưới.
  7. sladargai

sladargai Banned

Cảm ơn bạn nhiều nhé! Nhưng theo quan điểm cá nhân mình thì tốt nhất nên nhờ người viết chữ thư pháp cho thì hơn, vì font máy tính nhìn đơ lắm
  8. trandan725

trandan725 Banned

Khá đẹp nhưng nay thiết kế thường đơn giản đi rồi
  9. sladargai

sladargai Banned

Ủng hộ diễn đàn