Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

For My Love Source Code - Project By #MafiaScripts_VN

Chủ đề thuộc danh mục 'Templates, Source code' được đăng bởi jokergangster, 14/6/17.

Lượt xem: 10,986

1. jokergangster Mới đăng kí

Đây là project thứ 4, và đều được lấy cảm hứng từ MỘT NƠI KHÔNG XÁC ĐỊNH về cấu trúc trong mã nguồn mình vẫn áp dụng phương thức iframe vì cơ bản nó cũng giúp ích rất nhiều, bằng chứng ở trong 3 project trước đều có hết :D

Vào vấn đề chính luôn, thông tin về project lần này:

• Design theo style Horizontal Scroll tiết kiệm diện tích
    • Sử dụng tài nguyên từ pagePiling. js & Typed. js
    • Hiệu ứng Bật / Tắt nhạc nền
    • Hiệu ứng hover đẹp mắt
    • Gallery + lời nhắn phía sau ảnh
    • Game giải trí xàm xí lấy từ CodeCanyon

Special Thanks To: Lê Viết Hưng & Đoàn Hoàng Nam đã hỗ trợ, góp ý cho mình trong project đợt này và cả những anh em bạn bè đã ủng hộ mình suốt hơn 2 năm vừa qua.

Hiện tại mình chuẩn bị vào năm học, nhưng trong tương lai mình sẽ cố gắng mang tới nhiều những project chất lượng cho anh em vọc vạch :D

P/s: Gà Tập Code !!

Download tại đây:
    [LOCK]
    Code:
    https://drive.google.com/file/d/0B9CCgt9fzMvpQkFobWRFdFIwWjQ/view
    [/LOCK]

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/7/20

Ủng hộ diễn đàn