Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Fshare] Adobe Collection CC 2015 + Cra.ck - Bộ phần mềm Adobe CC 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Nguyễn Thiết, 17/6/15.

Lượt xem: 841,670

1. Tien Luu

Tien Luu Mới đăng kí

Cuối cùng thì sau khi tìm mấy trang nước ngoài mình cũng làm được. Lỗi là do bị vô hiệu hóa chức năng update. Mình xóa file AdobeUpdaterAdminPrefs.dat đi là được. File này nằm trong thư mục C:\Program files(x86)\common files\adobe\AAMUpdaterInventory\1.0\AdobeUpdaterAdminPrefs.dat

Thanks các bạn đã hỗ trợ giải đáp giúp mình, nhất là bạn Nguyễn Thiết đã chia sẻ bộ cài đặt này.

Link tham khảo: helpx.adobe.com/creative-suite/kb/disable-auto-updates-application-manager.html
    Nguyễn Thiết thích bài viết này
  2. quocdat5594

quocdat5594 Thành viên cấp 1

Cái cờ rắc của Illustrator cc này không dùng được nhé. Anh em nào copy là lỗi hết đấy.
  3. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

pts có link cờ rắc chưa thớt ơi... có link cờ rắc bằng path adobe càng tốt
  4. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

5. duonghaidang

duonghaidang Mới đăng kí

sau khi update camera raw 8.0 lên bản 9.1 thì công cụ crop ảnh bị lõi ko còn chọn được đơn vị cm nữa, như ở dưới hình... có bạn nào biết tại sao và làm sao khắc phục dc? help me?
  6. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Bác cho em hỏi update thẳng từ Adobe Cloud thì cờ rắc ntn ạ?
  7. neuerdesign

neuerdesign Thành viên cấp 2

Không có bản full 1 link à bác
  8. khanhlinhwedding

khanhlinhwedding Mới đăng kí

pác ơi, sao e tải cái camera raw9.1 giải nén thì lại là đuôi pkg, e ko thể cài dc. :( ai chỉ cho e biết với ah
  9. khanhlinhwedding

khanhlinhwedding Mới đăng kí

sao e tải lightroom cc bản cập nhật với camera raw 9.1 toàn bị đuôi .dmg và pkg ? e ko cài dc, pác nào biết hướng dẫn cho e với
  10. ptk8588

ptk8588 Mới đăng kí

Cám ơn bạn, cài Lightroom bữa giờ mấy bản rồi, quảng cáo là bản CC nhưng toàn không phải, tới bản này mới thành công, đã có tính năng Dehaze. Lưu ý phần hướng dẫn cài đặt kèm theo, có vài chỗ hướng dẫn hơi tắt nên sẽ gây chút khó khăn cho bạn nào ít vọc file hệ thống: phần add Lighroom vào Firewall, phần thêm địa chỉ vào file host (buộc phải dùng quyền admin).

hungptsNguyễn Thiết thích bài viết này.
  11. dominhduc

dominhduc Mới đăng kí

Bác ơi amtlib.dll của Illustrator bị lỗi rồi ạ. Em copy file cập nhật mới nhất vào cơ mà không chạy được. Bác check lại giúp em với! Đội ơn bác nhiều!
  12. Kid Phan

Kid Phan Thành viên cấp 1

bác có thể up file cờ rắc indesign 64bit được ko?
  13. PhotoShooter

PhotoShooter Thành viên cấp 1

k có link down cả bộ sao bác?! down riêng lẻ dư lày...@@
  14. phathienguom

phathienguom Mới đăng kí

Ai cho em xin file cờ rắc riêng cho từng cái được không. Em update từ Adobe Creative Cloud rồi, h chỉ cần cờ rắc thôi Plz :(
  15. GT-R Silence

GT-R Silence Mới đăng kí

Xin mọi người giúp đỡ , em bấm dzô setup nó chỉ chạy được cái bảng Initializing Installer rồi không còn động tĩnh gì nữa. Nó không hiện tiếp bảng cài đặt . Tất cả các soft Adobe đều thế
  16. The BAKE

The BAKE Mới đăng kí

Mấy anh cho em hỏi là phần mềm này hỗ trợ những hệ điều hành nào ạ? có Win 7 chứ?
  17. songokun96

songokun96 Mới đăng kí

A8SWCMj.png phải làm sao để không hiện cái này nữa hở mọi người
  18. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

songokun96 Chưa cra.ck thành công nhé, gỡ ra và làm theo các bước để crac,k lại xem sao, rồi quan trọng là chỉnh sửa file host để ngăn chặn kết nối đến Adobe nhé.

khanhlinhwedding đấy là bạn tải bản dành cho Mac OS rồi nhé, tải lại bản cho Windows sẽ được. :)
  19. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Hiện tại em không có máy Windows ở đây để test lại cái Illustrator ạ, vì khi em test trước khi up và quay video thì Ok với bản 64bit, còn bản 32bit chưa test, mai em sẽ test và quay lại video.
  20. khoanguyen84

khoanguyen84 Mới đăng kí

Bạn Nguyễn Thiện ơi, AI cờ rắc không được bạn ơi. Giúp với. Thank bạn nhiều lắm.

Ủng hộ diễn đàn