Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Fshare] Cập nhật Adobe Photoshop, Lightroom, Illustrator, Premiere, After Effects mới nhất

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Đức Sơn Architect, 26/2/16.

Lượt xem: 140,853

1. Anhpearl

Anhpearl Mới đăng kí

Cơ bản là sao mà cài được nó ấy, nhiều mà loạn cào cào :(
  2. Buffalo

Buffalo Thành viên cấp 1

Đây bác ơi :( Update cũng tắt mạng hết rồi mà không có được 2Ln45nj.png
  3. Đức Sơn Architect

Đức Sơn Architect Thành viên cấp 2

@Anhpearl Mình thấy cài 1 lần theo cách này, hơi lâu + loạn nhưng lại ổn định bạn ạ. Làm nhiều đâm... quen :)).
    @Buffalo :3 Bạn đang cài bản CS6, nên phải cài đặt bộ cài AI CC 2015 vào rồi thì mới update được nhé bạn :3 (Có thể không cần bỏ AI CS6)
    Bộ update là phiên bản 19.2.1, chỉ dành cho AI 19.0 trở lên. Bạn đang dùng AI 16.0.0 nên chắc chắn không có up được rồi!
    Buffalo thích bài viết này
  4. Buffalo

Buffalo Thành viên cấp 1

Đức Sơn Architect thích bài viết này
  5. anbuiviet90

anbuiviet90 Mới đăng kí

Like cho bác... Update ngon lành ạ ^^
  6. Buffalo

Buffalo Thành viên cấp 1

Bước 2.13. Bấm Generate để tạo mã phản hồi trong phần Activation
    Copy paste rồi mà không ra seri ở phần activation bác ạ :(
  7. Đức Sơn Architect

@Buffalo Bạn phải chọn đúng Product là Adobe Illustrator, và đảm bảo phần Serial vẫn giữ nguyên như khi mình nhập lúc cài AI. Lúc đó bạn copy dãy kí tự vào Request, lúc đó bấm Generate thì nó mới hiện Activation nha bạn.
  8. Buffalo

Buffalo Thành viên cấp 1

9. Siroo

Siroo Mới đăng kí

thanks chủ thớt ạ, đang kéo :v
  10. Tiểu Trọng

Tiểu Trọng Thành viên cấp 1

Có một cách đơn giản hơn nhiều là:
    - Ngắt mạng cài Offline tất cả softwares muốn dùng.
    - Chạy Adobe Update Management Tool để update đến phiên bản mới nhất.
    - cờ rắc bằng cách copy&paste đè amtlib.dll cho từng software.

Mình vẫn hài lòng với cách trên và không gặp vấn đề gì.
  11. hieuhieu365

hieuhieu365 Thành viên cấp 1

em cài mỗi photoshop có cập nhật ddc k
  12. Đức Sơn Architect

13. Đức Sơn Architect

Vừa có bản cập nhật Lightroom 6.5 Camera Raw 6.5 :D Các bạn vào update nhé :D
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/3/16
  14. Đức Sơn Architect

15. Đức Sơn Architect

16. super91192

super91192 Mới đăng kí

thớt ơi, cài lightroom theo thớt, nhưng cài xong thông báo là có một số item gì đó không thể cài, mình nhấn close, update bằng tool management 8.0 file zip thì báo lỗi, down 3 lần về vẫn lỗi, thế là mình giải nén update trực tiếp ( bỏ mất phần active lần 2, nên đã tắt X-fore, update xong chạy lên mới thấy phần yêu cầu active, thế là mở X-fore lại tạp key thì không được vì serial tạo ra khác với bản đã cài) mong thớt chỉ cách active? mong thớt edit lại phần x-fore nhắc nhớ giữ nguyên, chứ NEW như mình thì đọc đứt khúc k thể hiểu
  17. Đức Sơn Architect

@super91192 Lúc có màn hình báo lỗi thì bạn xem error log để xem cái gì chưa cài được. Nhưng thường lỗi mình gặp là do Net Framework trong máy mới hơn Net Framework của bộ cài, nên cũng không sao đâu bạn!
    Còn về phần nhập serial không được thì bạn cứ làm lại từ đầu là được nhé, vẫn lưu ý là phải giữ nguyên serial như lúc nhập nha :D
  18. mrtu_93

mrtu_93 Thành viên cấp 2

Đức Sơn Architect cảm ơn bạn rất nhiều vì đã chia sẻ cho mọi người nhưng mình khuyên là bạn nên up ảnh hay làm tút nó có thực tế hơn chứ bạn viết như thế này thì khó hiểu lắm
  19. Đức Sơn Architect

@mrtu_93 Để tối rảnh mình làm nốt ảnh phần cuối :D Chứ làm video hẳn up lên youtube thì bị del tài khoản ngay bạn ạ :D
  20. mrtu_93

mrtu_93 Thành viên cấp 2

Đức Sơn Architect mình cũng cài theo cách của bạn 2 lần nhưng lần 2 mới đc có ảnh nè

Ủng hộ diễn đàn