Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Fshare] Cập nhật Adobe Photoshop, Lightroom, Illustrator, Premiere, After Effects mới nhất

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Đức Sơn Architect, 26/2/16.

Lượt xem: 140,807

1. Đức Sơn Architect

Đức Sơn Architect Thành viên cấp 2

@duanhseko: Mình có nhưng phải update sau vậy, giờ dùng 3G không tiện up lắm bạn :D
    duanhseko thích bài viết này
  2. mrtu_93

mrtu_93 Thành viên cấp 2

Đức Sơn Architect hiện h vừa ra bản CMR 9.5.1 cũng như là LR mới nhất up lên cho anh e đi
  3. duanhseko

duanhseko Thành viên cấp 1

đợi thêm Indesign từ thớt :*:x
  4. Đức Sơn Architect

Đã cập nhật thêm Lightroom 6.5.1Camera Raw 9.5.1 >:D<
  5. mrtu_93

mrtu_93 Thành viên cấp 2

Đức Sơn Architect cảm ơn bạn nhé nhưng h mình đang dùng hàng bản quyền mà free nhé
  6. Đức Sơn Architect

@mrtu_93 Trên mạng giờ cũng không thiếu bộ cài chèn sẵn key ngon rồi mà bạn, tùy lựa chọn của bản thân thế nào mà triển thôi :D
  7. Đức Sơn Architect

Cập nhật thêm InDesign cho anh chị em có nhu cầu :3
    duanhseko thích bài viết này
  8. xxxslayerxxx

xxxslayerxxx Mới đăng kí

Sao mình update bằng management tool rồi vào LR vẫn thấy là bản cũ?
  9. Đức Sơn Architect

@xxxslayerxxx Lúc update xong bạn có nhận được thông báo là cập nhật thành công không vậy?
  10. Đức Sơn Architect

Mình vừa cập nhật thêm vài phần mềm Adobe nữa như InCopy, SpeedGrade, Extension Manager. Các bạn có nhu cầu thì download nhé :D
  11. Julius Jr

Julius Jr Mới đăng kí

Tính đến hôm nay mọi thứ vẫn hoạt động tốt. Thanks chủ thớt.
    Đức Sơn Architect thích bài viết này
  12. harpernguyen0902

harpernguyen0902 Mới đăng kí

Anh Đức Sơn ơi, em cài đến BƯỚC 4 rồi, net balancer sau khi copy file cờ rắc và chạy Reg ->restart -> mở ứng dụng thì chương trình báo lỗi "object reference not set to an instance object" :(
  13. Đức Sơn Architect

@harpernguyen0902 Có lẽ do Windows Update rồi bạn ạ. Mình cũng vừa update Win thì gặp lỗi này :(
    Hiện tại có thể sử dụng một số phần mềm có chức năng tương tự ví dụ như GlassWire 1.2.57b Elite Version bạn à :D
  14. El.Nino

El.Nino Mới đăng kí

mình cài xong mở lên chưa kịp cờ rắc thì báo là "APPLICATION MANAGER SERVICE HAS STOPPED WORKING"
  15. Đức Sơn Architect

@El.Nino Về trường hợp của bạn thì chắc là do nền tảng Windows của bạn có vấn đề thôi, còn các bộ cài thì không sao hết vì rất nhiều người đã cài được rồi bạn nhé ^_^
    Mình vẫn khuyên nên cài lại Windows, sau đó update Windows để có nền tảng chắc nhất thì cài đặt sẽ không bị lỗi nữa.
  16. Đức Sơn Architect

Cập nhật thêm Lightroom 6.6CameraRaw 9.6 :D
  17. kidlawa_1625

kidlawa_1625 Mới đăng kí

Của mình bị lỗi sau khi paste Request code vào X-Force rồi Generate nhưng X-Force lại báo Invalid request code ở dòng Activation. Bác nào giúp mình được ko?
  18. Liem_Duy

Liem_Duy Thành viên cấp 1

Cám ơn bác chủ topic nhé
  19. kidlawa_1625

kidlawa_1625 Mới đăng kí

Lỗi kia mình đã giải quyết được rồi. Bây giờ lại đến Netbalancer khởi động lên toàn báo lỗi "object reference not set to an instance of an object. Error in program main.". Mình thử cả 2 bản đều bị nv.
  20. Juggernaut

Juggernaut Mới đăng kí

Camera Raw 9.6 cũng xài cái Update management tool để update hả các bác?

Ủng hộ diễn đàn