Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Full template + item] HTML KickStart

Chủ đề thuộc danh mục 'Icon, Button và tài nguyên khác' được đăng bởi banbaonylong, 4/3/13.

Lượt xem: 6,618

1. banbaonylong Ko phải assmin

Cách sử dụng:
    1. Tải source:
      HTML:
      http://www.mediafire.com/download.php?hbp7tmkmm6qj6nm
      Password:
      HTML:
      vietdesigner.net
    2. Gắn jQuery và HTML KickStart vào template của bạn:
      PHP:
      <script src="https://ajax.googleapis.com/ajax/libs/jquery/1.6.4/jquery.min.js"></script>
      <
      script src="js/kickstart.js"></script> <!-- KICKSTART -->
      <
      link rel="stylesheet" href="css/kickstart.css" media="all" /> <!-- KICKSTART -->
    3. Nhớ copy resource vào đúng folder tương ứng!!!

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bác rất am hiểu về code :D
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

:( am hiểu thì ko dám, chỉ là do học lập trình nhiều thôi :-?
  4. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Bác có nhận Dạy không. ^^ nghiêm túc
  5. banbaonylong

mình có kiến thức về SQL, C#, Java SE, Java EE, JSP, ASP.net, MVC 3.net, PHP basic

nếu cần hỏi thì mình júp thôi, mình nắm kiến thức cũng ổn... :D
  6. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Những cái này bác chuyên về lập trình. iem muốn học thiết kế. trước iem cũng đc học cơ bản về java , php nhưng các thầy dạy không chuyên toàn là gà nên không biết nhiều. nói thực bây giờ cho ngồi làm 1 cái bảng tính chắc chẳng làm nổi (php). lâu rồi không động vào. iem học không chuyên ngành nên cũng không theo sát. ^^. bây giờ lại kết thiết kế. ^^
  7. banbaonylong

:D lập trình thì cần cái thuật toán thôi, jsp, asp hay php thì cũng đều trình bày ý nó ra :D

còn thiết kế mình cũng chỉ làm bình thường, ko có effecr j siu nhân đâu 8-}, chủ yếu cóp nhặt và chỉnh sửa à
    Gooner Designer thích bài viết này
  8. Tiến Nava

Tiến Nava Thành viên cấp 2

e đang chuẩn bị học php - e có thể add nick yahoo a để trao đổi được không vậy :)
  9. banbaonylong

Hỏi đáp - Thảo luận về web

bạn post vào đây nè...mọi người có thể cùng học hỏi luôn :D

Ủng hộ diễn đàn