Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Gắp] Nhờ vả hoặc tìm người thiết kế hộ banner.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi baxilong, 5/6/13.

Lượt xem: 2,084

1. baxilong Mới đăng kí

Em xin nói ngắn gọn thôi.
    Chả là em đang làm cho Chiến dịch Tiếp sức mùa thi 2013 tại Đà Nẵng dưới tên gọi: Trà Đá Vì Cộng Đồng 2013.
    Em cần tìm 1 người thiết kế hộ em 1 cái banner, 1 backdrop, 1 poster, 1 mẫu áo cho toàn bộ chiến dịch.
    Các bác có thể xem qua về Chiến dịch năm 2012 tại:
    Code:
    www.facebook.com/tradavcd
    Hình thức giúp đỡ: Thiết kế rồi send cho em qua mail nếu ở xa Đà Nẵng. Và gặp trực tiếp để bàn bạc nếu ở Đà Nẵng.
    Hình thức trả công: Đầu tiên là tác phẩm của các bác sẽ được sử dụng cho Chiến dịch với 20 Banner, 16 Backdrop, 50 poster và 170 áo trong suốt mùa tuyển sinh năm 2013. Về mặt vật chất thì nếu ở xa em hậu tạ bằng thẻ ĐT hoặc chuyển khoản ATM cũng đc. Nếu ở ĐN thì cafe, nhậu nhẹt cứ gọi là tẹt ga.
    Đây là thông tin của em: Facebook: Đoàn Phú Việt Vương. Phone: 0934.724.534. Email: lk.baxilong@gmail.com.
    Khẩn thiết nhờ anh em trong diễn đàn giúp đỡ.
    Chân thành cảm ơn.

...
  2. LeeFly

LeeFly Thành viên cấp 2

Bác cần luôn hay bao giờ cần hả bác ????
  3. baxilong

baxilong Mới đăng kí

LeeFly Cần ngay luôn bác ạ. Bác nếu được giúp em với.
  4. LeeFly

LeeFly Thành viên cấp 2

Mình đã add nick fb của bạn rồi nhé. nick fb của mình là Lee Khánh :) có gì bạn trao đổi với mình qua fb cho tiện nhé baxilong

Ủng hộ diễn đàn