Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[GẤP] portfolios

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi kevinhuynh12, 28/2/13.

Lượt xem: 2,630

1. kevinhuynh12 Banned

Số là mình vừa đi xin thử việc tại 1 công ty. Ông giám đốc send cho mình 1 cái logo nhỏ xíu và nói là gửi cái portfolios vào mail ông ấy.
    Đọc xong chả hiểu gì lun. Bác nào rành vào giúp em với

...
  2. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

3. HSP

HSP Thành viên cấp 4

^:)^ bó tay xin việc làm thiết kế mà ko biết portfolio
    không thì tự làm cái resume đi :D
  4. kevinhuynh12

kevinhuynh12 Banned

em định làm 1 bộ nhận dạng thương hiệu dc ko các bác ?
    Lâu wá ko làm nên mong các bác cho em size của mấy cái danh thiếp, bao thư, đĩa cd v...v với các bác
  5. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Cho mình hỏi bạn xin việc vào vị trí và công việc gì vậy ^:)^
  6. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

Nếu mình là ông GĐ đó thì bạn đã bị loại từ vòng gửi xe =))
  7. kevinhuynh12

kevinhuynh12 Banned

vãi các bác. Đây là chỗ ng wen nên mình xin vào thôi. Với lại còn đi học chứ có fải là tay to như các bác đâu ^:)^
  8. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Mình vẫn đang là sv bạn à, và lại không học ngành đồ họa hay mỹ thuật gì cả, thế nên tay mình nhỏ lắm =))
    Bạn xin việc vào công việc như thế thì ít nhất cũng phải biết mấy cái cơ bản của nó chứ :-j
    Người ta chỉ rèn luyện thêm chứ chẳng lẽ bạn muốn người dạy lại bạn từ đầu à ^:)^
  9. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

ổng quăng bạn 1 cái Logo,để bạn làm nguyên bộ cip cho cái Logo đó,từ đó ổng sẽ đánh giá thực lực của bạn như thế nào .Nghành đồ họa khác các nghành khác,với mấy ngày kia,quen biết chùi tiền thì vào,rồi vào đó từ từ mình học hỏi thêm ,còn nghành đồ họa thì dù bạn có vào dc mà bạn ko có thành phẩm thì cũng sẽ bị loại thôi .nên bạn ráng đầu tư tốt cái cip đó thì ngta nhận thôi .GLuck nhé ;)
    caynem thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn