Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Gấu là mem mới mong mọi người quan tâm tới ;))) !

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi -Gấu Linda-, 4/3/13.

Lượt xem: 4,004

1. Sun

Sun Mới đăng kí

=)) cmnr,ko đâu bác ơi, tụi em đang cố gắng đưa graffiti tới mọi người và được nhìn nhận tốt hơn, vẽ vời xin phép người ta là thoải mái thôi đâu có gì căng đâu, năm ngoái graffiti có khá nhiều điều đặc biệt:D
    xác nhập kỉ lục việt nam về bức tranh graffiti về hạ long dài nhất việt nam, em cũng được tham gia ké :D
    http://dunkare.com/hiphop-news/graffiti-viet-xac-lap-ki-luc-guinness-viet-nam-tai-ha-long.html
    graffiti được đưa vào chương trình MTV exit trong màn khởi đầu với tác phẩm bướm đêm và đưa vào triển lãm - này 3 ông anh của em làm: trọng chit, ltwo, zycl1
    graffiti được đưa vào làm một bộ môn học tại trường dh nào ấy, do anh daos, liar ben và TSGP cùng làm cùng rất nhiều hoạt động khác, triễn làm ba thằng cu của anh KD,style jam, talk show của anh ben và daos vv...;)
    Gooner Designer thích bài viết này
  2. qn20

qn20 Thành viên cấp 1

=P~ đang tìm GẤU !
  3. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

quảng bá được thì tốt không là dễ bị gạch lém. ^^^. ở nước ngoài nó cả là 1 nghệ thuật nhì những tác phẩm ngoài đường thực sự hấp dẫn đi vào lòng người. còn đất Nam ta thì không biết thế nào. ^^^
    sun_writer thích bài viết này
  4. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Hi Gấu! anh cũng là mem mới nè! anh k biết vẽ nhưng anh rất thích Gấu! Mùn nhàm quen nha :">
    Add Fb ha: /nhangheoxauzai
  5. thuận chuối

thuận chuối Thành viên cấp 2

em công nhận bác rất nhiệt tình nơi nào có gái thì y rằng có mặt bác =))
  6. Sun

Sun Mới đăng kí

bác vào fanpage này:
    http://www.facebook.com/GraffitiVN?fref=ts
    bác sẽ nhìn rõ graffiti việt nam cũng ko tệ đâu nha, chỉ là nhận thức của người dân chưa tốt thôi
    Gooner Designer thích bài viết này
  7. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

8. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

gấu chân dài nhờ, kết bạn nhá bạn. Mình là mem mới, chưa biết gì PTS ợ. ^^
  9. harikull

harikull Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn