Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Get ảnh JPEG, PNG Shutterstock free 100% đơn giản dễ làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Kho ảnh stock' được đăng bởi Thanh Thuận, 13/10/18.

Lượt xem: 11,189

1. Thanh Thuận Thành viên cấp 1

copy link ảnh cần get trên shutterstock
    -> truy cập link: https://sharedvn.net/
    -> paste link copy vào
    -> get now (chờ chút cho auto nó get )
    -> download now
    -> tick kiểm tra robot -> "bấm vào đây để tiếp tục"
    -> chờ thêm 7s là có hình - > "get link"
    Chúc các bác thành công

...
    minhquynh2007 thích bài viết này
  2. Truong HT

Truong HT Thành viên cấp 2

Quá Tuyệt, không biết có được lâu không nhưng hiện tại OK
    Thanksssssssss
  3. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

cung hay nhưng chất lượng ảnh thì tệ quá không làm ăn gì dc, cảm ơn tinh thần chia sẻ, mình đoán là 1 thời gian nữa đông người các bạn sẽ lại thu phí thôi
  4. HacLongNinhKieu

HacLongNinhKieu Mới đăng kí

Vừa thử... và lấy được 2 bức png 1000x667 :D
  5. Thanh Thuận

Thanh Thuận Thành viên cấp 1

huyhoangdlu đây là trang mình tìm thấy trong quá trình làm và chia sẻ thôi, trước đây mình có có vài bài viết về get ảnh như thế này tuy nhiên bị phát hiện và bị xóa hết.. trên tinh thần chia sẻ ai cần thì lấy thôi bác.. chứ còn free để làm ăn thì không có đâu, tạm bợ thì được :)
  6. quynhvunb

quynhvunb Thành viên cấp 2

Đây là cách down ảnh preview loại bỏ watermark của shutterstock nên chất lượng nó không được cao là điều dễ hiểu. Các bác muốn chất lượng gốc thì bỏ tiền ra mua thôi :D
  7. Thanh Thuận

Thanh Thuận Thành viên cấp 1

chuẩn rồi bác quynhvunb, cách này dùng cho các bác lấy hình up web hay post facebook khá ok ^^
  8. ndtdnc

ndtdnc Mới đăng kí

Thanks bạn đã share cái site của mình :))

Ủng hộ diễn đàn