Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Ghép] 1000 won

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hiroki, 29/11/12.

Lượt xem: 9,767

1. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

thế giờ mình fải thuyết fục bạn rằng ảnh mình là ảnh ghép mặc dù nó đúng là ảnh ghép àh 8-}
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  2. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Em ghét đọc Tut lắm [-(
  3. ltpnhung

ltpnhung Thành viên cấp 2

Chủ đề HOT, hại não quá :))
  4. Baloviet.vn

Baloviet.vn Mới đăng kí

:))) Phát đầu ko hiểu, phát sau hiểu liền
  5. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Kết luận cuối cùng: cái bống đổ của tờ tiền có vệt hình chữ nhật lõm vào bóng, thím x4 nó lên mà ko xóa nó với bẻ lại hình dạng của bóng đổ nên làm cho 4 tờ tiền đều có vết bóng đổ và cái hình chữ nhật nằm ở các bóng giống nhau. Lỗi đó :-B
  6. pham tung

pham tung Mới đăng kí

thật vậy hả @@
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

E xem ko hiểu gì luôn. A nghĩ là thế à ;)).
  8. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Chuẩn quá bạn ơi :))
    s..t
  9. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

bạn k thấy mình chụp 4 stock # nhau àh =))
  10. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Nhìn lại 1000 won em lại uất thằng đồng nghiệp nó mượn rồi xin luôn 1000 won số series ...9876543
  11. nana pham

nana pham Mới đăng kí

Đùa à..không đọc chú thích stock mình lại nghĩ after rùi chứ =))..thấy phông nền màu khác nhau rùi mà =)))
  12. Phạm Gia Vang

Phạm Gia Vang Thành viên cấp 1

Em gà nhưng chỉ chốt một câu...

Ở ảnh ghép 3 tờ dưới là một còn tờ trên cùng là tờ khác..

P/s: để ý cạnh tiền chỗ HB nhé 3 tờ kia có nếp gấp còn tờ trên cùng thì không có

hết miễn gạch đá nhé
  13. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Vào Topic này thấy não bị tổn thương.
    ltpnhung thích bài viết này
  14. lullu

lullu Thành viên cấp 1

chắc ý của bạn ý là từ 4 tờ tiền rời nhau ở stock bạn ý xếp lại cho thành 4 tờ chồng lên nhau ở tấm đầu ^:)^
  15. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

Ghép kiểu này có 1 lỗi trời đánh không tránh đc. Seri trùng nhau!!!=)) Sửa seri có chỗ bị lỗi:-s Không vá được chữ cuối nên sửa số cuối, mà có vài chỗ bị lem đó. Góp ý tý oy!!!
    cudyandem thích bài viết này
  16. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Hại não quá @-)
  17. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

chúc mừng, thím là ng` tỉnh nhất trong thớt này [​IMG]
  18. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Tui muốn có psd để load về máy,..tui muốn xem hết cái layerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr ~X(
  19. nguyễn Thành nam

nguyễn Thành nam Thành viên cấp 2

20. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Không nói nhiều, chủ thớt đã đầu độc ae trong 4r, vote ban ngay và luôn. Ban cả IP luôn :3 :3

Ủng hộ diễn đàn