Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Ghép ảnh] Thiên thần giữa rừng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Phạm Tấn Lộc, 31/7/12.

Lượt xem: 5,390

1. Phạm Tấn Lộc Mới đăng kí

Mới làm được tấm này. trình còn gà nên mọi người ném gạch thảo mái nha. Lấy gạch xây nhà. :D

...
  2. ngo thi tinh

ngo thi tinh Thành viên cấp 1

chú ý cái tay bạn, màu 2 cánh tay bị tương phản nhau rùi, với mình nghĩ nền nên giảm màu tí, nhìn chói với con vật được ghép vô quá bạn
    Phạm Tấn Lộc thích bài viết này
  3. MomoIsMe

MomoIsMe Thành viên cấp 1

bạn cần xác định rõ nguồn sáng để bức ảnh trông thật hơn
    chân mod tách chưa kĩ nữa
    cái chấm sáng ở góc phải để làm gì vậy :-? nếu là mặt trời thì nhìn hơi vô lý :D
    ý kiến riêng của mình thôi nhé
  4. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Ảo hoàn toàn =)) ngựa, thỏ, người đều ko có bóng, màu lại ko hợp bg :D
  5. Phạm Tấn Lộc

Phạm Tấn Lộc Mới đăng kí

mình làm theo thể loại manip. cái chấm sáng góc bên phải là nguồn sáng. còn ánh sáng xung quanh mod là tạo hiệu ứng huyền bí như thiên thần thôi. bóng thì mình làm không rõ, hơi mờ tại nguồn sáng không mạnh.
  6. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

bạn muốn làm theo thể loại manip thì nên học tập bác Xuân Lam trên fb ý =))) bác ấy làm sáng ảo lắm. bức này ghép quá thô
  7. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

2 cánh tay màu bị lệch nhau nhiều quá
    bóng của con ngựa vs con thỏ k có nên có cảm giác ghép quá ảo
    vs lại quanh mẫu bạn nên tẩy mask cẩn thận hơn để tránh cái viền sáng xung quanh
    nếu như ý bạn là muốn thiên thần có ánh hào quang thỳ nên làm đều hơn 1 chút chứ nhìn thế này thỳ thành ra lỗi r :D

Ủng hộ diễn đàn