Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ghép giúp e hình này để e gửi tặng bạn e với gấp lắm các bác giúp ngay ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ndc.bmt, 26/10/12.

Lượt xem: 11,239

1. mr.tuanboho

mr.tuanboho Thành viên cấp 2

Nói không đùa chứ đang 12h 00 phút sáng e thấy mấy tấm bác Ghép vào bánh SN làm em lạnh cả gáy :D
  2. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

làm để giúp người ta, học cái mới, tìm ý tưởng và nâng cao tay nghề thì ảnh chất lượng tồi một chút cũng k ảnh hưởng [​IMG]

chả lẽ ảnh phải chụp bằng DSLR, mẫu xinh như búp bê mới làm nhiệt tình hay sao [​IMG]
    lovthegreat thích bài viết này
  3. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Pác làm dc chứ em làm mấy kiểu ảnh thế này zoom to lên thì vỡ hình hết, zoom to nữa thì lòi mắt ra, ko biết điểm cần làm ở chỗ nào luôn :-B
  4. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

ảnh nhỏ thì cứ coi như đang làm một icon đi, có gì đâu mà phải xoắn [​IMG]
  5. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

:-?
  6. azzurry

azzurry Thành viên cấp 1

có ý kiến này! chủ thớt nên chuyển bức trên sang chibi, rồi mang ra hàng làm bánh người ta vễ lên bánh cho.
    april thích bài viết này
  7. thanhthanhkawaii

thanhthanhkawaii Thành viên cấp 1

Bạn này dzui tính quá :))
  8. thanhthanhkawaii

thanhthanhkawaii Thành viên cấp 1

Đúng là ko cần phải hình to, rõ như chụp bằng máy kỹ thuật số nhưng mà nó cũng phải đạt 1 giới hạn nhất định chứ bạn
    Hình chất lượng thấp quá, nhận làm cho người ta xấu thì cũng đâu có xài được, tốn thời gian của 2 bên
    Mình cũng ko biết hình như thế này làm sao mới đẹp đc, chắc là bạn giỏi PTS lắm nên ko cần đến chất lượng ảnh, vậy bạn giúp giùm bạn đó nghen!
  9. Le Dang

Le Dang Thành viên cấp 1

Ban co y tuong tang qua ngo nghinh lam. Minh lam thu 1 tam ban xem nhe!
    Vi hinh ban dua nhỏ qua nen lam ko ro lam.

10. Thuy_Mattit

Thuy_Mattit Thành viên cấp 1

kaka, ghép vô cái gì đèm đẹp chứ ghép vào cái bánh, chả khác nào bảo mặt e như cái bánh à :D
  11. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

lúc đầu chủ theard xuất hiện liên tục, xong đến khi ae giúp thì chả được lời cảm ơn nào:-L , thế mà kêu là gấp lắm rồi, cần ngay đêm nay, bây h đã là 8h sáng hôm sau rồi đấy mà chả thấy mặt mũi đâu:-w , mình ngờ rằng hắn ta muốn làm quà tặng ny xong spam mấy diễn đàn 1 lúc nhưng hóng 1 tiếng đầu k thấy diễn đàn mình động tĩnh gì nên té luôn rồi8-} , haiz quá buồn, chả nhẽ đem ảnh này đi dìm hàng 8->
    HongocLe Dang thích bài viết này.
  12. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

13. ChangeMyself

ChangeMyself Thành viên cấp 2

chưa thấy ai ghép mặt vào cái bánh bao h =)))))))))))
    nhìn mặt như cái bánh :))
  14. việt ptit

thật sự là thằng chủ theard này đã "đem con bỏ chợ" :-q sau 1 tiếng đâu không thấy ai giúp hắn đã lặn mất luôn^:)^ , có lẽ mình hơi cực đoan nhưng rất ghét cái kiểu này x( , cứ như kiểu nó lập nick tham gia diễn đàn chỉ để nhờ vả thôi khi không nhờ được thì cong đít lên chạy . vote 1 phiếu ban thằng này :-bd
  15. ndc.bmt

ndc.bmt Mới đăng kí

thank các bác
    mà sau khi đọc các cmt của các bác e hết dám đăng hình lun
  16. ndc.bmt

ndc.bmt Mới đăng kí

bác làm j mà nói e ác thế. e cũng chỉ lên 4f để học hỏi chứ đâu phải dân photoshop j đâu tại máy e k onl thường xuyên đc chứ đâu phải e chỉ nhờ lên nhờ giúp mà k đc nên bỏ chạy đâu
  17. việt ptit

ồ thế à mình xin lỗi nhé :))
  18. việt ptit

mình nghĩ bạn k nên sợ, vì dù sao ảnh của bạn cũng đã được mọi người giúp tử tế chứ chưa ai dìm hàng cả =)) bạn có thể tham quan qua khu vực nhờ vả làm ảnh xem mọi người dìm hàng ntn, k phải ảnh nào cũng bị dìm đâu nhé những tấm tử tế thì k ai nỡ dìm cả :)
  19. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Chủ thớt bớt nóng [​IMG]
  20. myhuyen_kt

myhuyen_kt Mới đăng kí

bạn RainnyWarrior chỉ mình làm cái đó ik

Ủng hộ diễn đàn