Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ghép hộ mình cái nền cho hợp lý

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ngoc hung, 20/4/13.

Lượt xem: 7,182

1. Ba8bobo

Ba8bobo Mới đăng kí

Theo mình thì pic này của bạn bố cục bị nhgiêng và mod hình như bị kéo giãn thì phải =.=
  2. GreenTea

GreenTea Mới đăng kí

Ba8bobo Đúng là mẫu có bị dài ra nhưng bố cục bị nghiêng là thế nào m ko hiểu :D

3. Nhóc Keru

Nhóc Keru Thành viên cấp 1

Em đang định troll mà sợ mấy thánh đập
  4. Truth

Truth Thành viên cấp 1

Hình như đã có tác phẩm ưng ý thì phải, rảnh rỗi sinh nông nổi ^^ Chat vữa vài cái cho vui, tác phẩm của e mang tiêu đề ngắn gọn mà ý nghĩa :D, là "Anh đã không còn là của em nữa rồi, đừng tựa vào anh... Xa anh ra LOL"

5. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

người ko cân đối rồi nhé =)) màu giữa mẫu với BG cũng chưa khớp. ko hài hòa =))
  6. NUHO CHIHA

NUHO CHIHA Thành viên cấp 2

Mình cũng ham vui làm 1 tấm.
  7. Ba8bobo

Ba8bobo Mới đăng kí

Bố cục bị nghiêng nghĩa là các chi tiết bị đổ dồn về bên phải nhiều quá trong khi bên trái thì chẳng có gì. Nhìn vào cảm giác nặng về bên phải.
  8. vodanh325

vodanh325 Thành viên cấp 1

Nàng tiên dựa cột chứ không giống dựa cậy nhỉ

Ủng hộ diễn đàn