Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ghost Windows 8.1 32bit Full soft - full driver cho dân đồ họa (Ghost Photoshop V.1)

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ phần mềm hay cho máy tính' được đăng bởi deekanj, 22/3/14.

Lượt xem: 40,805

1. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Liệu cài cho xp cấu hình như này có đc ko nhỉ! Đang muốn khám phá win mới.
  2. ronnguyen

ronnguyen Thành viên cấp 1

oánh dấu
  3. datlee30

datlee30 Thành viên cấp 1

Tiếc quá, mình 64bit
  4. GiaHuy_Dinh

GiaHuy_Dinh Mới đăng kí

có 2 điều mình cần quan tâm:
    - Win đã Active chưa ?
    - Ghost for all main hay cho mỗi máy bác thôi vậy ?
  5. tungchuyentq

tungchuyentq Thành viên cấp 1

Không liên quan lắm nhưng thớt cho e xin cái background được không nhìn đẹp quá :3 <3
  6. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Bản ghost này có đa cấu hình không bạn? Chứ bạn ghost cái cấu hình của máy bạn thì chỉ tương thích cho cấu hình tương tự thôi, đâu dùng đại trà được :-/
  7. deekanj

deekanj Thành viên cấp 1

trần văn chungtieubinh03 thích bài viết này.
  8. santazero1

santazero1 Thành viên cấp 2

Minh down roi do chu NQ Minh Quan
    nhung ma van ko dc @@
    Ko biet co phan mem nao tat dc touchpad ko?
  9. deekanj

deekanj Thành viên cấp 1

@all: Đã cập nhật BG cho anh em nhé
  10. hoanghailong_3744

hoanghailong_3744 Thành viên cấp 1

xin lỗi , cho em hỏi photoshop cc là bản j vậy ? em chỉ biết đến cs6 thôi ạ
  11. tieubinh03

tieubinh03 Thành viên cấp 1

deekanj hóng bản 64 bít của bạn :D
  12. Cùi Bắp

Cùi Bắp Thành viên cấp 1

Máy bác ram 2GB có card rời không? Chay pts cs6 luôn ah! Mình Ram 4GB Corei5 nhưng ko có card màn hình rời. Chạy PTS cs6 đơ và chậm wa. mấy thím máy ram 1Gb thì chắc đơ hơn
  13. pitlamgi

pitlamgi Banned

Có đồng chí nào bung thử chuwacho cái review nhỉ :D ( Nghi vấn bản ghost cho riêng máy thớt :P)
  14. ducdesign

ducdesign Thành viên cấp 1

oánh dấu, có 64bit thì ngon :v. Thanks thớt
  15. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Đây không phải Ghost đa cấu hình, thớt Ghost máy thớt rồi quăng lên mạng, nhưng trong đó có tích hợp autodriver nên anh em chỉ cần bật lên là tự cài driver, nó kéo mạng dữ lắm đây :D
    Dù sao cũng thank thớt, nhưng máy 4Gb xài 32bit thì chỉ nhận dc ~2.5 Gb thôi.
    Vs lại win8 cài rất chi là nhanh, chỉ cần backup cái driver lại, còn phần mềm cài từ từ, mình làm máy chắc mất 2h đồng hồ là mới và hoàn chỉnh hơn :D Dù sao cũng thank thớt đã share
  16. pitlamgi

pitlamgi Banned

Không phải ghost đa cấu hình thì cài xong dump như chơi :-"
  17. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

đang win 8 mà ngại năng 8.1 quá .. với lại bản này cho win 32bit nên k thích
  18. dr.tunghh

dr.tunghh Thành viên cấp 1

bác ơi cái này đã cờ rắc chưa ạ? win ấy?
  19. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

mình k chơi yahoo .. mình gửi mail rồi .. bạn vào cho mình mượn acc down cái nha :D
  20. Chin Su Designer

Chin Su Designer Thành viên cấp 1

window 8.1 nhẹ mượt hơn cả window 8 và window 7,chơi LOL k lag là được,@@,mình có cờ rắc 8.1 bấm 1 nút 5 giây là xong,bạn nào chưa có inbox mình gửi link nha,gửi cờ rắc lên diễn đàn không tiện

Ủng hộ diễn đàn