Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giá Của Một Logo Spa

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi Jer Minh, 21/5/17.

Lượt xem: 3,070

1. Jer Minh Mới đăng kí

Mọi người cho mình hỏi giá của một logo spa quy mô tầm trung là giá bao nhiêu ạ. Mình mới bắt đầu làm logo bán nên mình không rõ giá cả thế nào là ổn hết :-/. Mọi người cho mình gợi ý với, Mình xin cảm ơn nhiều <3

...
  2. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

bạn làm freelance (không mang danh nghĩa công ty) giá vào tầm 2 - 5 triệu tuỳ vào kĩ năng cá nhân, thời gian hoàn thành, mức độ biểu thị nội dung.

bạn làm mang danh nghĩa công ty giá vào tầm 18 - 30 triệu, bao gồm khá nhiều khâu chỉnh sửa, phác thảo và thuyết trình trước khi giao.

mà cũng tuỳ từng người nữa, người làm đẹp thì k rẻ mà rẻ thì k đẹp, lâu lâu lại có vài trường hợp cá biệt.
    chuyện logo 50k hay ly coffe giờ k hiếm nữa
    Jer Minh thích bài viết này
  3. ndctb5

ndctb5 Mới đăng kí

mình thấy làm những cái đẹp và theo khách từ az mới đắt chứ không có mấy ai làm đắt đâu.
    Giờ anh em làm tự do phá giá nhiều mà
    Jer Minh thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn