Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giá một Intro Logo trong After Effect

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi hienpham89, 27/9/15.

Lượt xem: 6,626

1. hienpham89 Thành viên cấp 3

Chào mọi người.

Mọi người cho mình hỏi là giá một intro Logo khoảng 15s được làm trong After Effect thì khoảng bao nhiêu tiền ?

Cảm ơn mọi người nhiều.

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cái này cũng ko khác gì các loại hàng khác thớt à. Còn tùy vào chất lượng của sản phẩm đó thế nào.
  3. One Top

One Top Thành viên cấp 1

đó là TVC quảng cáo. giá từ 2tr đến 15tr tùy chất lượng & thương hiệu thớt ạ.
  4. Đỗ Hoàng Giang

Đỗ Hoàng Giang Thành viên cấp 2

1-2tr cũng có , 9-10tr cũng có tùy chất lượng, độ phức tạp và yêu cầu của sản phẩm
  5. dungmedia

dungmedia Thành viên cấp 2

bạn có thể ghi yêu cầu logo diễn như thế nào? có sử dụng 3d không hay là 2d mới báo giá được bạn.
  6. hienpham89

hienpham89 Thành viên cấp 3

7. quanart

quanart Mới đăng kí

MÌnh đang tập làm AE, bãn nào có toon hướng dẫn sử dụng project trong AE không?. giúp mình với thank
  8. msm

msm Thành viên cấp 2

cái này thì tuỳ đối tượng thuê bạn họ có tiềm lực tài chính thế nào mà hét giá nhé. Vì cùng là 1 intro này nếu bạn làm cho tổ chức thì giá nó khác mà nếu làm cho mấy ông cá nhân dùng trên kênh YT cho nó pro thì giá nó khác nhé.
    còn mấy bạn mà hét giá triệu triệu tới chục triệu ý, thì cái đó là 3D rồi, nếu bán cho bên truyền hình thì mới có cái giá đó chứ bình thường thì khó.
  9. Dương DesignArt

Dương DesignArt Thành viên cấp 2

cái này tầm 3-5 củ là đẹp :))
  10. msm

msm Thành viên cấp 2

#9: không có cái mùa xuân đó đâu :v

Ủng hộ diễn đàn