Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giải mã giấc mơ thấy gấu lớn

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Maikhanh12345, 15/6/17.

Lượt xem: 3,747

1. Maikhanh12345 Banned

Đã bao giờ bạn nằm mơ thấy mình gặp được một con gấu to lớn chưa ? Nếu đã từng nằm mơ thì giấc mơ ấy báo hiệu điều gì ?

Từng giấc mơ đều sẽ báo hiệu những điềm lành, điềm gở khác nhau. Hãy cùng chúng tôi chuyên gia kết quả xổ số nếu thường xuyên bạn mơ một giấc mơ thì điều này thực sự là có chuyện và tương ứng với hiện tại sẽ là những điềm báo gần như chính xác. Mơ thấy một con gấu, điềm lành có, điềm gữ có nhưng không đến nỗi quá đáng sợ, vì vậy đừng quá hoang mang khi mơ thấy điềm này.

Bạn không có gặp hay tiếp xúc với loài gấu ngày hôm đó nhưng trong giấc mơ đêm đó bạn lại vô tình thấy loài gấu thì giấc mộng này đang nói cho bạn biết rằng có người đang nói xấu bạn sau lưng. Đây cũng chính là lý do mà những cố gắng trước giờ của người mơ không đạt được mục đính như ý muốn, thành công như mong đợi.

Mơ thấy con gấu đen là điềm báo tốt, giấc mơ nói rằng khi tranh luận, bạn luôn là người dành chiến thắng. Theo xổ số miền bắc thứ hai mơ thấy nói chuyện với gấu trắng là điềm báo không tốt. Giấc mộng này báo hiệu người mơ sẽ bị mất đi bạn bè hoặc người thân của mình trong thời gian tới. Giấc mơ còn báo hiệu tính cách xấu trong bạn bị mất đi.

Chiêm bao thấy một con gấu rượt đuổi mình và muốn ăn thịt mình, giấc mơ thật đáng sợ, kinh khủng và bạn đang phải chạy thật nhanh để có thể thoát khỏi gấu thì giấc mơ báo hiệu có kẻ đi theo sau lưng và phá những sự nghiệp mà bạn đã mất công gây dựng bấy lâu nay. Bạn cần phải nhận biết được kẻ xấu xa đó là ai.

Ngủ mơ thấy mình đi săn gấu, giấc mơ báo hiệu những tình huống khó khăn sẽ đến với chủ nhân giấc mơ. Mơ thấy mình săn đuổi gấu, giấc mơ cho thấy bạn là người khỏe mạnh, có sức mạnh và được nhiều người kính nể cũng như tài năng, sức mạng phi thường của mình.

Khi đã mơ thấy bất kì một giấc mộng nào, bạn đừng quên đi những điều may mắn của giấc mơ chính là những con số tương ứng của giấc mơ đấy nhé! Mỗi một giấc mơ đều có một điềm báo riêng biệt. Ngủ mơ thấy con gấu cũng vậy, mơ thấy gấu, chuyên gia

đã tìm được cặp số phát tài cho bạn đó là: 18 – 39

...
  2. vannha11762

vannha11762 Banned

Chịu rồi bác ơi, không SEO được đâu =))=))=))
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  3. nhatminhdang

nhatminhdang Banned

bài viết của bạn rất hay và bổ ích
  4. azmrviet

azmrviet Mới đăng kí

bác lại quy ra lô rồi.

Ủng hộ diễn đàn