Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giải thích cho lý do em Tưng không mang áo ngực :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Video clip - Phim ảnh' được đăng bởi ILovePhotoshop, 20/6/13.

Lượt xem: 9,132

1. ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Sau cờ nhíp hấp diêm con mắt của người xem trong thời gian qua thì cô em Tưng đã cho ra 1 cờ nhíp mới để giải thik cho việc cô không mang áo ngực là có lý do, và kêu gọi mọi người cũng nên làm như vậy để bảo vệ sức khỏe của mình . Tôi thấy cô ấy rất có ý tốt, các bạn nữ nên làm theo \:D/

Lần này, cô gái có nick name Bà Tưng (còn có tên là Hoàng Anh) thay đổi khi hóa thân thành “cô giáo” trong clip “Môn học giáo dục sinh lý của em Tưng”. Clip dài hơn một phút, với hình ảnh cô gái đeo kính trễ, ăn mặc sexy, tự nhận là cô giáo.​
    “Cô giáo” chỉ cho người xem bài giảng mang chủ đề “cô ấy đang cứu sống cả một thế hệ”. Với các nội dung như đàn ông sẽ kéo dài tuổi thọ 5 năm tuổi thọ nếu ngắm ngực phụ nữ và phụ nữ không mặc áo quá chật vì không tốt cho ngực. Bài học đi đến kết luận “và tôi nghĩ không nên mặc áo ngực”.​
    Hình ảnh ăn mặc khiêu gợi của Huyền Anh trong clip "Giáo dục sinh lý"
    Cũng như clip trước, chỉ chưa đến một ngày, clip trên trang cá nhân của cô gái này nhanh chóng nhân được hàng ngàn lượt like (thích), chia sẻ. Bên cạnh lời khen, chê còn có không ít bình phẩm có phần khiếm nhã của công đồng mạng. Còn riêng trên trang cá nhân của mình, cô gái này tiếp tục hứa hẹn: “Anh nào ủng hộ em có thêm 1 clip hại não nữa thì ấn like. Lần này em sẽ không làm Maria Ozawa nữa, mà sẽ hóa thân thành mẹ”.​
    Lời hứa sẽ làm thêm clip rất "hại não"
    Trước đó, Huyền Anh đã gây sốc với bức hình chụp ngậm bao cao su
    Được biết, Bà Tưng tên thật là Lê Thị Huyền Anh, 20 tuổi, quê Nghệ An, hiện đang là sinh viên chuyên ngành thiết kế nội thất. Ngoài clip nhảy Gentleman không mặc nội y và clip Giáo dục sinh lý, Huyền Anh còn từng chụp hình đang ngậm bao cao su. Và cô gái này đang là nhân vật nổi tiếng nhất trên cư dân mạng Việt trong những ngày gần đây.​
    NHƯ QUỲNH​
    Cùng xem cờ nhím cô giáo của em ấy
    Clip không mặc áo ngực nhảy Gentleman​

...
    b0yHN_96, pitlamgi, hoang phan2 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Thánh Tưng ! =))
  3. Lich

Lich Thành viên cấp 2

Kệ xác nó hơi đâu mà quan tâm. Top nhảm quá :(
  4. ktscongtran

ktscongtran Thành viên cấp 2

like for host..
  5. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Lich 4rum có trả tiền mướn e vào comt ko mà a thấy topic nào e vào cũng thấy toàn chê rồi *beep* hết vậy, hay thì xem, ko hay thì next, ai mướn ???
    pitlamgiLich thích bài viết này.
  6. Người Xấu

Người Xấu Thành viên cấp 1

dạo này 4rum k còn đc như xưa sắp trở này chỗ tạp nham rồi
  7. ILovePhotoshop

Người Xấu
    Bạn đang trong Box
    Diễn đàn Designer Việt Nam
    Trang chủ Diễn đàn > Giải trí - Thư giãn - Chuyện ngoài lề > Video clip giải trí
    là CLIP GIẢI TRÍ ĐÓ ĐẠI CA, MUỐN XEM VỀ ĐỒ HỌA PHOTOSHOP HAY TUT GÌ THÌ QUA BOX ĐÓ MÀ XEM, ĐÂY LÀ BOX GIẢI TRÍ, MÀ GIẢI TRÍ THÌ CÓ NGƯỜI KO THIK CÓ NGƯỜI THIK, BẠN KO THIK THÌ NEXT . ĐỪNG TỎ RA TA ĐÂY NHƯ VẬY RỒI GOM CHUNG 4RUM VÀO CHUNG .NẾU 4RUM KO CÓ MẤY CÁI TẠP NHAM KHÔNG CHUYÊN VỀ ĐỒ HOA ....THÌ NÓ ĐÃ KO LỚN MẠNH DC NHƯ BÂY GIỜ ĐÂU .
    và câu chốt dành cho mấy bạn nào thik ra vẻ ta đây .
    Đừng hỏi 4rum đã làm gì cho bạn,
    Mà hãy tự hỏi bạn đã làm dc gì cho 4rum
    rồi lúc đó hãy lên tiếng .
    Phạm Hữu DưLyBa thích bài viết này.
  8. LyBa

LyBa Thành viên cấp 1

Bọn trẻ + Trâu wtam tụi nó làm gì em .
  9. Người Xấu

Người Xấu Thành viên cấp 1

LyBa
    ai trẻ trâu còn phải xem lại. ILovePhotoshop
    xin lỗi nhìn lộn tưởng đăng bên kia
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  10. HSP

HSP Thành viên cấp 4

:v :v giúp cải thiện cuộc sống , và luyện cơ mắt tập cơ cay cơ thằng em vòng vòng dài dài :v :v
  11. Lich

Lich Thành viên cấp 2

Bác nghĩ sao thì tùy bác. Mỗi người 1 suy nghĩ. Em thì chỉ nghĩ là những cái top như này trên các diễn đàn khác thường (em nói thường nha) là do bọn trẻ trâu hay là rỗi hơi lập lên để câu like hay là hùa theo phong trào thôi. Còn em khen có, chê thì em không dám chỉ là góp ý thôi. Còn diễn đàn thì không cấm dùng từ beep đâu ạ.
  12. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Lâu lâu trên mạng cũng phải có một vài hiện tượng cho nó vui nhà vui cửa chứ =))
  13. pitlamgi

pitlamgi Banned

Giải trí mà :))
  14. Hip095

Hip095 Thành viên cấp 2

Giải trí tí, chết ai đâu =))
  15. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

ILovePhotoshop t nghĩ là có lẽ mọi ng nên nói ra những gì mình suy nghĩ, cả khen lần chê, thay vì chỉ nói ra những gì mình khen, còn "ko hay thì next, ai mướn ???". Í c là k đc chê à? Thế thì sẽ chán lắm, thật đấy!:D
  16. otaku nguyen

otaku nguyen Mới đăng kí

17. quang86

quang86 Thành viên cấp 2

cái bài giảng giáo dục sinh lý j đó ở trên youtube nghe tiếng bé quá, có bác nào tóm tắt giúp em được ko ạ :-s
  18. ILovePhotoshop

nhtra MÌnh chỉ ý nói mấy người cứ hay bắt bẻ chuyển 4rum đồ họa là post gì cũng phải là đồ họa, còn post mấy cái khác thì kêu là câu Like, nhãm nhí,vớ vẫn hay tạp nham thôi . vì 4rum lớn mạnh 1 phần cũng nhờ mấy cái mà nghĩ là tạp nham này mà .
    p/s : nóng nên nói vậy thôi, bạn thog cảm, lần sau rút kinh Nguyệt :3
  19. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

GIẢI TRÍ mà....hay. con gái ko nên mang áo ngực :)):-bd
    Làm Xị Đi thích bài viết này
  20. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

có lẻ nên kêu em ấy tham gia VDs
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn