Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giao Diện Tiếng Việc Cho Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nmplela, 17/4/14.

Lượt xem: 23,320

1. TeBe

TeBe Mới đăng kí

Chắc là sẽ khó dùng hơn đối với ai đã quen bản gốc rồi
  2. Pham Thanh

Pham Thanh Thành viên cấp 2

Dùng tiếng Anh quen rồi ...sang Việt sợ không dùng nổi :))
  3. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

Rất hay :-bd
  4. vboy234

vboy234 Thành viên cấp 2

Có thì cx thích cơ mà ngài ngại sao ấy. Toàn xài lậu pm của họ lại còn đi đòi hỏi :D
  5. kecanhnguc

kecanhnguc Thành viên cấp 2

Đề nghị bác sửa cái tiêu đề cho đúng.tiếng việc là ngôn ngữ gì thế.đến ngôn ngữ nước nhà còn viết sai.bó tay @-)
    nmplela thích bài viết này
  6. idontcare

idontcare Thành viên cấp 1

Cái này đại loại như hồi win bắt đầu chơi giao diện tiếng vịt ah....vô ngồi chả bik mò thế nào -.-
    nmplela thích bài viết này
  7. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

english+ icon, OK? Tiếng Việt làm cái gì, đến lúc lỗi hỏi vỡ mồm không ai hiểu.
  8. Thảo Quạ

Thảo Quạ Thành viên cấp 1

Học tut tiếng anh nhìn quen chữ rồi, khéo đến lúc nhìn vào tiếng Việt lại chẳng biết công cụ đấy để làm cái gì :v
  9. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

tiếng Việt làm gì ? Dùng tiếng Anh có thể dùng chung cho mọi tut, cứ cái gì cũng toàn tiếng Việt thì chẳng bao giờ khá nổi tiếng Anh :-/
  10. o0tentou0o

o0tentou0o Thành viên cấp 2

nhiều chỗ dịch chả đúng với cái nghĩa thực của các công cụ :v
    e thề e mà có bản này chắc e éo xài đc :v
  11. dr.tunghh

dr.tunghh Thành viên cấp 1

bác làm được? tại sao lại không ủng hộ, em ủng hộ hết mình luôn! gói giao diện của tất cả các phần mềm cũng như windows thì nếu như bác nào không dùng vẫn có thể bỏ qua bình thường! trước giờ em hay bất cứ ai khi đụng đến pts cũng chỉ dùng tiếng anh (làm gì có tiếng việt) nhưng nếu có em nghĩ sẽ rất tốt, pts là 1 phần mềm mà chả bác nào ở đây khai thác được hết, nếu có 1 bản việt hóa thì chắc chắn những gì các bác vọc thêm dược sẽ là rất nhiều! em ủng hộ, nhưng em cũng cá là bác có gửi email hay bác có làm gì thì cũng sẽ chẳng có bản tiếng việt nào hết! tỉnh đi bác :))
  12. daunhi

daunhi Mới đăng kí

nhìn tiếng việt thấy ko thuận mắt lắm...nhìn xong lại phải dịch ra tiếng anh xem nó là gì nên khá bất tiện
  13. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

giờ nó mà ra tiếng anh thì dân designer ăn cháo hết !!! có tiếng việt dùng dễ chúng nó lại đua nhau học thì ... x_x
  14. dr.tunghh

dr.tunghh Thành viên cấp 1

chẳng có tý hại nào cả! ý bác ấy nói là gói update như của các phần mềm khác! nên chúng ta có thể tùy chọn dùng hoặc bỏ qua! các bác cứ làm quá!
  15. gangsta113

gangsta113 Thành viên cấp 1

1 vé cho English nha!
  16. nemuongi

nemuongi Mới đăng kí

Quen xài bản tiếng Anh rồi giờ nhìn bản này chắc không biết đường nào mà mò luôn quá . Dù sao cũng vote cho 1 phiếu vì có ý tưởng hay :D
  17. voldermost20

voldermost20 Mới đăng kí

chả phải việc tiếng Anh hay tiếng Việt, nếu như dân VN hay mua bản quyền sản phẩm. thì Appstore Apple.v.v. các phần mềm nó đều có tiếng việt hết.
    đây ở VN toàn cờ rắc, từ win trở đi. Ai ngồi làm không công cho các bác dùng thế. :))
    thế nên dân VN đừng mong muốn gì hơn nữa, có tiếng việt thì còn lâu đi
  18. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

nếu là tiếng Việc như bác nói thì em phải học lại pts rồi
  19. Cris89

Cris89 Thành viên cấp 2

dịch ra tiếng Việt ko sát nghĩa và bao quát như tiếng anh. Với lại chủ thớt sửa tiêu đề đi, đang bàn về tiếng Việt mà lại viết sai tiếng Việt, phản cảm quá @_@
  20. phuongtiensinh07

phuongtiensinh07 Mới đăng kí

có tiếng "Việc" cũng hay đấy chứ ạ

Ủng hộ diễn đàn