Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giao lưu, kết bạn freelancer..

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi h_ds, 12/9/15.

Lượt xem: 66,228

1. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Mình thấy bt mà
  2. drax

drax Thành viên cấp 4

m bị thế mới dị nhân, rõ ràng cái pass không hề nhập sai, email cũng vậy, dùng cả bàn phím ảo, bấm từng chữ một, vẫn báo sai. xác nhận paypal bên freelancer setting ngay lúc đó vẫn bình thường, trong tình trạng đã được xác nhận mới buồn cười chứ. email của paypal báo hoạt động tài khoản thì nó vẫn gửi đều cho m mấy tháng nay, ko có gì bất thường.
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/9/16
  3. drax

drax Thành viên cấp 4

muốn đổi số điện thoại mà lại sợ thông tin sđt của pay với thông tin thẻ visa lúc đấy nó khác, nảy sinh phiền toái.
  4. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Chắc chả việc gì đâu. Quan trọng cái tên thôi
  5. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Hôm nay cuối tuần rồi. Lâu lắm ko hỏi thăm Anh Em cày trên 99D. Designcrowd... Freelancer dạo này có kiếm ăn đc ko vậy?
  6. drax

drax Thành viên cấp 4

gió đổi chiều r, freelancer m chết chìm, fiverr thì đang lên, cũng ổn, level 2 r.
    ToiHocDoHoa.comh_ds thích bài viết này.
  7. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

drax bên FIverr làm mảng gì thế
  8. drax

drax Thành viên cấp 4

h_ds kỹ năng chính hiện tại của m là ps, lr, vẽ vời, đang lò mò thêm ai, những thứ linh linh như c4d, 3ds max, cad, corel thì quên hết rồi.
  9. msm

msm Thành viên cấp 2

hội fiverr cuối năm offline đê
  10. drax

drax Thành viên cấp 4

msm mấy tháng mới thấy b này onl. ý kiến b này hay đây, cuối năm dương gặp nhau thực đi mn, m đặt gạch trước 1 chỗ, toàn chém gió trên này ko biết mặt nhau. tết âm thì phải làm r.
  11. msm

msm Thành viên cấp 2

drax : căn bản tại cái trang này nó ko cho mình đặt pass của mình lúc reg nick đâm ra mình cũng lười đổi pass, chả nhớ pass mà cái tính năng remember pass chả hiểu sao nó ko hoạt động đâm ra lười chả mấy khi vào chứ ngày nào chả ol.
    Chém gió mãi cũng chán, mọi ng gặp nhau trò chuyện, chia sẻ kinh nghiệm tí cũng vui. Chia sẻ kn thôi còn ko phải show gig nha, cho nên ko phải lo :v
    h_ds thích bài viết này
  12. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Ơ thế mỗi Fiverr gặp nhau à :D
  13. drax

drax Thành viên cấp 4

b h_ds lên kế hoạch đi.
  14. msm

msm Thành viên cấp 2

h_ds : dân Fiverr nên tất nhiên là ưu tiên Fiverr, còn nếu có thêm các đội khác vào nữa thì thành giao lưu các kiểu :v
    drax thích bài viết này
  15. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

mềnh thích các kiểu, có đc không msm :x
  16. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Ew, hình như ở đây toàn các tiền bối lớn tuổi không hay sao ấy ạ?
  17. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Lớn bé già trẻ có đủ cả SanJi
    SanJi thích bài viết này
  18. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

h_ds e mới dấn thân vào nghiệp freelance đc mấy bữa, kinh nghiệm ko, kĩ năng hạn chế :( e thấy lao đao quá bác ợ.
  19. drax

drax Thành viên cấp 4

SanJi b sn bn mà bảo ở đây toàn tiền bối, ae toàn trên dưới 30 chút.
  20. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

drax em 2 tháng nữa tròn 20 ạ :D haha. Giờ e đang học năm 2 khoa tkđh bên Ktruc HN
    h_ds thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn