Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giao lưu, kết bạn freelancer..

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi h_ds, 12/9/15.

Lượt xem: 66,220

1. minhphuoc

minhphuoc Thành viên cấp 1

chào các bác, các bác làm việc trên freelance có hay bị chủ dự án của mấy cuộc thi,sau khi họ sắp kết thúc dự án thì tự tạo một tài khoản khác để nhận giải,chỉ tốn có 5$ ,mà có được nhiều ý tưởng thiết kế, em thấy trên freelance hay bị như thế,các bác có thể cho em biết kinh nghiệm để chọn dự an tốt không ạ ,thank
  2. msm

msm Thành viên cấp 2

h_ds : thì đấy, ông cứ xuất hiện đi rồi tôi nhường sân cho ông luôn :v
    h_ds thích bài viết này
  3. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

msm tôi với bà là người 1 nhà mà=((
  4. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

SanJi hơn kém nhau trên dưới chục tuổi thôi mà :D
  5. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

6. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

h_ds giờ với kĩ năng của e thì mới chỉ vừa làm vừa học việc, làm logo, banner, poster, concept art thôi ợ. Ngoài ra có thể đi vẽ tranh tường :))
    h_ds thích bài viết này
  7. ledungdev

ledungdev Mới đăng kí

mình bỏ code theo làm seo, có bạn nào ở Hà Nội ko
  8. kenlee122002

kenlee122002 Mới đăng kí

Chào cả nhà!
    Em đang vừa học vừa làm, bên mảng 2d như logo, brochure, catalog, poster, banner...biết chút ít pr,ae và chụp hình. Rất vui khi làm quen ạ.
    h_ds thích bài viết này
  9. Nguyen Dinh Dai

Nguyen Dinh Dai Mới đăng kí

Chào các bác, có bác nào giống em không ạ, không biết vẽ tay nhưng lại làm design
    h_ds thích bài viết này
  10. ngochan1106

ngochan1106 Mới đăng kí

Cho tham gia 1 chân với tuy ko còn trẻ nhưng vẫn bon chen mún học hỏi thêm kinh nghiệm về design ^^!
  11. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Chào mọi người. Lâu lâu mới quay trở lại. Chúc 1 ngày tốt lành tới tất cả anh chị em nhé
    ducuong233 thích bài viết này
  12. drax

drax Thành viên cấp 4

nhiều việc ko h_ds, mấy năm r cứ đến thời điểm này là m giờ toàn đi chém gió, đến tết âm lại cày bục mặt, chán không tả được.
  13. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

:| Mình đang cày bên mảng website, app mobile, Soft... Cần tìm Agency hợp tác đá chéo B-)
    Mình ở Phạm Hùng nhé.
  14. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Thằng em dạo này lặn đâu mất tiêu ducuong233
  15. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Giờ bọn nó có online mấy đâu. chuẩn bị vào mùa nghỉ của nó rồi drax
    drax thích bài viết này
  16. drax

drax Thành viên cấp 4

nó nghỉ khác gì mình nghỉ tết âm đâu h_ds, giờ đang là mùa mua sắm, giáng sinh, năm mới của nó. vẫn có người nhiều việc, nhưng m thì cứ đến tầm này là ít việc, thôi nghỉ cho xong. nó nghỉ xong thì đến mình nghỉ tết âm, thường rơi vào giữa t1 đến giữa t2 dương, thế là chơi dài, xong rồi tính sau.
  17. ducuong233

h_ds Em dạo này chuyển Cty. Làm Marketing kiêm Sale chút -_-. Cuối năm kiếm khách hàng mà chuyển sang Sale đuối quá. Đắp chăn 2 3 năm không sale roài =))
    Cafe không anh ? Em trên khu Phạm HÙng -_-
    h_ds thích bài viết này
  18. mưa...

mưa... Mới đăng kí

Chào các bạn, mình biết diễn đàn lâu rồi mà giờ mới đăng ký, mong được làm quen, mình hiện tại làm tổng đài viên của mobifone nhưng đang học thêm họa viên kiến trúc, mong được sự giúp đỡ của các bạn ^^
  19. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

20. ducuong233

Ủng hộ diễn đàn