Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giao lưu, kết bạn freelancer..

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi h_ds, 12/9/15.

Lượt xem: 66,298

1. drax

drax Thành viên cấp 4

nhà mạng vnpt chặn paypal hay sao ấy, hay paypal có vấn đề gì ko biết. m vừa vào nó báo access denied, không thể vào nổi, m phải xóa history đi, khởi động lại máy mới vào được.
  2. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

drax mình không dùng vnpt nên ko biết. Viettel vẫn vào bt.
    maituyet designer Rất vui đc làm quen với bạn
  3. maituyet designer

maituyet designer Mới đăng kí

@

h_dsThành viên cấp 2
    drax@ chao ban
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

5. drax

drax Thành viên cấp 4

quái đản thật, các trang khác load bình thường, riêng 1 trang đầu tiên của mục photoshop trên freelancer ko thể nào load hết, lúc đầu thì ko load ra giá dự án, sau load ra thì vẫn ko load hết giao diện, các trang 2, 3, 4 vv...vẫn load hết giao diện, ức chế thật. mn ai làm trên free thử vào mục đấy xem có bị giống m ko.
  6. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

MÌnh lâu lắm ko vào Freelancer. Nhưng mà nói chung giao diện trang đó load cực chậm. Lag lòi
  7. drax

drax Thành viên cấp 4

định chơi nốt mấy ngày, sang năm rồi chiến, mò vào cái face cũ mà quên luôn pass, nó bắt xác minh, thôi đi ra.
    h_ds thích bài viết này
  8. drax

drax Thành viên cấp 4

bản cc 2015 32 bit trước vẫn cài ok tự dưng ko cài được, bản cc 2014 32 bit bản quyền vĩnh viễn báo key hết hạn, quá vui r.
  9. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

MÌnh cài rồi mà ít xài
    máy cùi nên nó giựt lòi mắt
  10. drax

drax Thành viên cấp 4

b cài bản nào vậy h_ds
  11. drax

drax Thành viên cấp 4

bó chiếu, khó hiểu ở chỗ, bản quyền vĩnh viễn mà lại báo key hết hạn.
  12. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Mua bản quyền xài à. Sang thế drax
  13. drax

drax Thành viên cấp 4

bản quyền do bạn levanchagl bên vn-zoom share free cho thôi b. m dùng bao lâu, cài đi cài lại chẳng sao, check bản quyền thì là giấy phép vĩnh viễn, hôm qua cài lại thì báo key hết hạn. forum m có người share bản cc 2015 của b ấy nên b ấy ko share free bản 2017 nữa mà bán. m đang gom lúa để mua bộ cc 2017 của b ấy. vn mình bị phân biệt đối xử, ko có tiền thì thôi, có tiền ko mua được từ trang chủ mới cay. cảm giác này đúng là.....
  14. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Chắc là có đứa chơi đểu nên bị khóa rồi
  15. drax

drax Thành viên cấp 4

cũng có thể h_ds, đang tính cài lại máy xem virus hay gì ko.
  16. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Win8 tro len it bi virut lắm. Chắc tại họ share nhiều quá nên bọn Adobe nó quét
  17. drax

drax Thành viên cấp 4

theo b ấy nói trên topic share thì đó là bản build bản quyền doanh nghiệp, vô tư đi. m đang cố cài lại xem thế nào. cũng có thể do kết nối mạng hay lỗi gì đó khác, ko được nữa thì botay.
  18. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Không có chuyện đấy đâu. Theo mình thì nó bán mấy nghìn K 1 bộ thì ko có chuyện nó dùng cho nhiều máy đâu. Nếu quá số lượng cho phép nó sẽ khóa hết
  19. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Cũng như Kapersky thôi. Nó chỉ được phép share đến một giới hạn nhất định
  20. drax

drax Thành viên cấp 4

uhm, thôi không chém nữa, tập trung chơi, mấy hôm nữa phải chiến tiếp rồi.

Ủng hộ diễn đàn