Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giao lưu với các bạn :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi nokia6670, 28/2/14.

Lượt xem: 5,704

1. vanmailaemtran

vanmailaemtran Thành viên cấp 1

bác có mở lớp dạy không e đăng ký học ngay.sao mà học hoài tay nghề ko dc như bác.
    nokia6670 thích bài viết này
  2. MFA

MFA Mới đăng kí

Tuyệt, sao mà bạn vẽ đẹp thế. :(( Bác có fb ko cho em follow lâu lâu ngó ảnh bác vẽ với. :D
  3. xuantruongpro

xuantruongpro Thành viên cấp 2

Vãi cả paint :-bd
  4. nokia6670

nokia6670 Thành viên cấp 2

@LongTran-Design ^^ ban đầu mình cũng định vẽ tốc độ, nhưng mà lười quá ^^ thành ra ... thank ý kiến của bạn nha
    mình ở ngoài HN cũng rất muốn giao lưu và học hỏi thêm các bạn add face mình làm quen nhé
    https://www.facebook.com/do.tu3?ref=tn_tnmn
  5. nokia6670

6. vanmailaemtran

nokia6670 mình ở thành phố Hồ Chí Minh.
    Ai hay photoshop mình biết dùng nhưng để vẽ dc như bạn thì mình chịu.chả biết làm sao mà cũng ko có ai chỉ dạy.
    nokia6670 thích bài viết này
  7. nokia6670

@vanmailaemtran Mình lại ở HN , bạn chịu khó xem trên youtube có nhiều bài hướng dẫn đó, mình cũng toàn học từ đó thôi
    vanmailaemtran thích bài viết này
  8. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

Đúng là toẹt. bội phần khâm phục
  9. vanmailaemtran

nokia6670 bác có thể chỉ em cách tô màu dược không ạ.
    hay bác có video nào hướng dẫn chi tiết không ạ.share em với.
    nhìn bác vẽ mà em mê wa'.
  10. cubin

cubin Thành viên cấp 1

Xin hỏi bác lấy bút hay chuột vẽ thế
  11. nokia6670

vanmailaemtran thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn