Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giáo trình dành cho những người mới bắt đầu với Photoshop (part1)

Chủ đề thuộc danh mục 'Cơ bản' được đăng bởi thanhluan, 16/8/12.

Lượt xem: 82,022

1. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Đã mail cho các bác nhé. Chúc thành công.
  2. roronoa.zoro

roronoa.zoro Mới đăng kí

thanhluan thích bài viết này
  3. dvdung89

dvdung89 Mới đăng kí

Mình cũng đang bắt đầu làm quen với photoshop, cũng muốn tìm hiểu về nó nhiều hơn. Bạn share cho mình với nhé. Mail của mình là dvdung89@gmail.com :D Cám ơn bạn nhiều nhiều nha ^^
  4. thutrang2x01

thutrang2x01 Mới đăng kí

Chào bạn, mình đọc qua part 1 thấy tài liệu của bạn chi tiết, phù hợp với những người mới bắt đầu học PTS như mình. Phiền bạn share tài liệu đầy đủ giúp mình vào địa chỉ mail thutrang2x01@gmail.com.
    Cám ơn bạn nhiều! Chúc bạn thành công...
  5. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Đã mail cho các bạn rồi nhé :) chúc thành công.
  6. maianht61

maianht61 Mới đăng kí

Hi! Mình cũng vừa mới bắt đầu làm quen với pts. Hy vọng bạn có thể share cho mình đầy đủ 18 part hướng dẫn pts của bạn. Thanks bạn nhiều! Mail của mình là: maianh1311@gmail.com
  7. Vũ Tâm

Vũ Tâm Thành viên cấp 2

Cho mình xin cả bộ với. email là vudinhtam1996@gmail.com
    p/s: mình có thể upload lên các host tốc độ cao
  8. Quốc Hùng

Quốc Hùng Thành viên cấp 2

có ai ở gần hồ gươm không . hôm nào em vác máy sang học hỏi với ạ
  9. Bình Bình

Bình Bình Mới đăng kí

Em cũng đang mày mò tự học, bác cho e xin cả bộ với ạ, mail của e là: lengkeng2830@gmail.com. Thank bác nhiều nhiều:)
  10. ziznzaz

ziznzaz Mới đăng kí

Anh ơi cho em xin tài liệu với, mail của em là ziznzaz@gmail.com
    Anh gửi giúp em, em cám ơn ạ
  11. cunhuyen

cunhuyen Mới đăng kí

Bạn gửi cho mình bộ giáo trình này với nhé email của mình là cunhuyen@gmail.com
    Cảm ơn bạn nhiều nha ^^
  12. leadlong1422

leadlong1422 Mới đăng kí

13. Uhyne

Uhyne Mới đăng kí

14. duongtruc1610

duongtruc1610 Mới đăng kí

Em chơi máy ảnh cũng hơn 1 năm rồi nhưng chưa biết dung photoshop để chỉnh ảnh, giờ lò mò search google tài lieu học. HÔng rành lắm nhưng vẫn thấy được đây là 1 bài hướng dẫn chi tiết, mong anh gữi cho em toàn bộ các part này. Cám ơn anh rất nhiếu. Mail em là duongtruc1610@gmail.com
  15. thanhvinhpvh

thanhvinhpvh Mới đăng kí

e mới có nhu cầu học photoshop, tìm tài liệu để học mà chật vật quá mãi k tìm đc, may quá gặp đc 4rum. anh thanhluan gửi cho e với nhé! mail e là vinhnt.pvh@gmail.com
    thank anh nhìu hjhj
  16. hoangbeoo

hoangbeoo Thành viên cấp 1

17. ladmux

ladmux Mới đăng kí

Chả là mới mua cái máy ảnh, chụp choẹt tập tành, nên cũng cần biết về PTS, bạn gửi cho mình vào hòm mail các part còn lại nhé. Cảm ơn bạn nhiều. :)
    Ladmux@gmail.com
  18. Hoa Tuyết

Hoa Tuyết Mới đăng kí

Anh thanhluan ơi gửi mail cho em xin bộ tài liệu đầy đủ với ạ? Mail của em là latdat032@gmail.com
    Em cảm ơn anh!
  19. Lâm Bùi

Lâm Bùi Thành viên cấp 2

20. CherryHuỳnh

CherryHuỳnh Mới đăng kí

thanhluan , cho mình xin đầy đủ giáo trình với ! đang lò mò cái này mà ko biết bắt đầu từ đâu , may mà có bài của bạn :D
    mail mình : huynhnhu_2109@yahoo.com
    thanks bạn nhìu :)

Ủng hộ diễn đàn