Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giật mình vì gái Hải Phòng quá xinh

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Thiên Yết, 6/8/13.

Lượt xem: 9,579

1. Hoàng Long Nikon

Hoàng Long Nikon Thành viên cấp 2

"Người đẹp nhờ lụa"
    Con gái bây giờ đẹp là nhờ biết trang điểm và ăn mặc từ sớm, chứ ở đâu cũng vậy thôi 8-}
    Riêng mod bác thì em xin nhỗi nhưng ko đẹp =)) (và phẳng nữa 8-} )
    Ảnh bác bố cục và màu rất đẹp bác ạ , nhất là tấm đầu :-bd Thích tấm đầu bác ạ :">
  2. DINH laminate

DINH laminate Thành viên cấp 2

cái tit nghe hơi chuối ạ =))
  3. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

blend đẹp ế! khổ thân mod #3 ăn quả hung thần dã man! Đúng là hi sinh vì nghệ thuật!
  4. giật nảy cả mình :x blend bác đẹp thật
  5. thanh_design

thanh_design Thành viên cấp 1

tấm này mẫu diễn feel hơn 1 chút, ưỡn người về trước xíu nữa, 2 bên tay mở rộng hơn, tung tà lên thì sao nhỉ, mấy cảnh như này mình thấy thích tung tà hơn, nhìn fashion :D như bức cuối này thì đẹp nè bro :)

6. Bánh Tráng Mắm Ruốc

Bánh Tráng Mắm Ruốc Thành viên cấp 1

Nói "xinh" thì mình thấy mỗi Pic 2 & 4 thôi; Pic 4 nhìn dễ thương đơn giản nhất.

Ủng hộ diễn đàn