Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giày thủy tinh - Phim ngắn do nhóm học sinh VTC Academy thực hiện

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi liemak, 31/1/16.

Lượt xem: 2,217

1. liemak Mới đăng kí

Sau một tháng lăn lộn từ quay phim đến các công đoạn hậu kỳ, cuối cùng đứa con đầu lòng GIÀY THỦY TINH của SEFcũng được ra mắt.

Đây cũng là món quả nho nhỏ, cũng như nhắn nhủ mà SEF muốn dành tặng cho các bạn trong mùa Tết sắp đến: "Hãy về nhà khi còn có thể!"

Mọi người cùng thưởng thức và đánh giá giúp mình với ạ! Mọi ý kiến đánh giá dù tốt hay xấu cũng giúp nhóm có thêm kinh nghiệm để những bộ phim sau hoàn thiện hơn

Code:
    https://youtu.be/WGSE3fbc7Og

Cảm ơn mọi người rất rất nhiều

...
    Mr ED, Phạm Hữu Dư, Sixxxer Trần1 người khác thích bài viết này.
  2. quocanh9uk

quocanh9uk Thành viên cấp 2

Bác nhân vật chính diễn xuất tốt quá đi, rất tuyệt vời
    liemak thích bài viết này
  3. liemak

liemak Mới đăng kí

quocanh9uk : cảm ơn bạn rất nhiều ạ <3, lần đầu tiên nhóm làm nên có gì hạn chế mong bạn góp ý thêm ạ ^^
  4. PCO

PCO Thành viên cấp 2

phim hay
  5. quocanh9uk

quocanh9uk Thành viên cấp 2

liemak Nếu có góp ý mình chỉ góp ý về phần ánh sáng làm chưa được tốt lắm và quay còn bị rung 1 chút, còn nội dung phim thì rất hay, diễn viên thực sự tốt. Phim đã chạm vào cảm xúc của mình. Mình rớt nước mắt luôn đó bạn.
  6. nhochitech

nhochitech Thành viên cấp 1

Đồng ý với ý kiến bác quocanh9uk. Cảnh quay còn run tay, bối cảnh nhà nghèo nên mình nghĩ như thế này chưa đủ -> rách rưới tí :v.
    Phía trên là cái dở còn cái hay là diễn xuất và nội dung thế là ổn. Chạm đến cảm xúc của mình rồi.<3<3<3
  7. liemak

liemak Mới đăng kí

nhochitech quocanh9uk PCO
    Cảm ơn mọi người đã góp ý ạ :D, tại lần này chủ yếu quay thủ công chưa có nhiều thiết bị trợ giúp nên cũng còn run :D
  8. khanhhbvip1

khanhhbvip1 Thành viên cấp 1

hay lắm
  9. liemak

liemak Mới đăng kí

khanhhbvip1 cảm ơn bạn nhé ^^
    Bật mí thêm cho mọi người bài hát chính trong film do một thành viên sáng tác và tự trình bày luôn đó ^^
  10. liemak

liemak Mới đăng kí

khanhhbvip1 quocanh9uk PCO
    Tặng mọi người MV bài hát chính trong film ;). sắp tới nhóm sẽ có nhiều dự án mới mong mọi người theo dõi và ủng hộ ạ. Cảm ơn mọi người <3
  11. Mr ED

Mr ED Mới đăng kí

nội dung hay và sâu sắc lắm ạ, diễn xuất tốt... Đến giờ mình vẫn không thể tin là mình đã khóc vì trước giờ xem mấy cái nội dung như thế này thì chưa từng...
    Ủng hộ team
  12. liemak

liemak Mới đăng kí

Mr ED : cảm ơn bạn đã dành nhiều cảm xúc cho film ^^, nhớ bấm theo dõi để nhận được những sản phẩm mới nhất từ nhóm nhé <3
  13. khanhonlyc

khanhonlyc Mới đăng kí

Quay bằng máy gì vậy
  14. vncomputer247

vncomputer247 Banned

cũng được đấy chứ dâu có tệ lắm

Ủng hộ diễn đàn