Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giới thiệu phong cách profile, CV cá nhân dạng website

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Quảng cáo In ấn Gia Bảo, 29/5/16.

Lượt xem: 3,314

1. Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Chào cả nhà, vào diễn đàn đã lâu rồi mà không đăng sản phẩm nào lên cho anh em chặt chém hết, có 1 số bạn cũng hỏi sao chỉ chuyên đi hướng dẫn hay làm giúp mà không đưa sản phẩm mình lên.
    Nay mình xin mạo muội đưa website cá nhân của mình dạng profile, CV cho anh em chặt chém, địa chỉ truy cập là http://baotg.quangcaoinangiabao.com.
    Ở cơ sở mình, mỗi cá nhân, mỗi quản lý đều có 1 trang profile như vậy tùy theo ngành nghề mà có giao diện khác nhau, mong anh em chém nhẹ tay nhé!

...
  2. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Bác làm gì để Chrome nó tự liệt vào website chứa PM độc hại vậy :3
    Thôi e ko dám vào đâu :3 :3 :3
    BlackStorm thích bài viết này
  3. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

À, đã hiểu, để xử lý, hic.
    minhtri271 thích bài viết này
  4. twone

twone Thành viên cấp 2

=))=))=)) cài virus j vậy bro
  5. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Đâu có đơn giản vậy bác Gia Bảo :)
    Web của bác bị google liệt vào danh sách đen rồi. Làm lại hơi mất công chứ ko phải là thêm cấu trúc http vào link đâu bác :3
  6. minhtri271

minhtri271 Mới đăng kí

web thiết kế đẹp, đồ hoạ sắc sảo, phải học hỏi làm cái
    BlackStorm thích bài viết này
  7. BlackStorm

BlackStorm Thành viên cấp 1

Ôi cái web của bác phải nói là tuyệt tác =))
  8. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Mình đã xử lý xong rồi, xin lỗi anh em vì sự bất tiện này, mọi người vào xem và góp ý giúp nhé, cám ơn!
  9. Gonhoang216

Gonhoang216 Thành viên cấp 2

vào vẫn báo lỗi bảo mật bác ạ :v
  10. Mít Tờ Cold

Mít Tờ Cold Thành viên cấp 2

Website đẹp quá bác ơi. Hôm nào chỉ em làm 1 cái với
  11. phudq90

phudq90 Thành viên cấp 1

Reported Attack Page!

This web page at baotg.quangcaoinangiabao.com has been reported as an attack page and has been blocked based on your security preferences.

Attack pages try to install programs that steal private information, use your computer to attack others, or damage your system.

Some attack pages intentionally distribute harmful software, but many are compromised without the knowledge or permission of their owners.
  12. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Dạ đã sửa lại hoàn thiện rồi, đây cũng là lỗi nan giải mà 1 số website lớn hay gặp như SVIT, Voz, dtdh và đã có hướng xử lý, do Google đổi thuật toán nên mỗi site dù không có mã độc nhưng được tải lên từ máy nhiễm mã độc cũng sẽ được chặn và điều cần làm là nhờ Google xử lý, cũng 2 ngày rồi và đã được xử lý thành công, đây cũng là 1 kinh nghiệm cho anh em develop. Một lần nữa mời mọi người vào tham khảo ạ
  13. 11030661

11030661 Mới đăng kí

web bác đẹp đấy
  14. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Thanks bạn, cái này là của cá nhân, mỗi thành viên cơ sở mình tùy theo từng công việc mà có 1 trang riêng để khách hàng xem thông tin cá nhân của từng người nhằm tăng độ chuyên nghiệp cũng như sự an tâm cho khách khi giao dịch
  15. thienthanh2710

thienthanh2710 Mới đăng kí

Độ tin cậy sẽ được tăng lên nhiều, cảm ơn bạn rất nhiều
  16. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

17. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

ồ đẹp thế tự làm hã bạn khoản bao nhiêu 1 trang như thế vậy
  18. Gonhoang216

Gonhoang216 Thành viên cấp 2

Làm 1 web như này có khó không bác :))
  19. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

rungtram2014: Cái này bên mình nghiên cứu không bán cho khách nên cũng không định giá được, là trang cá nhân chứ không phải web nữa.
    Gonhoang216: Trang này làm bằng công nghệ HTML5 mới nhất nên cũng tương đối, nhưng cấu trúc thì hơi lâu thôi.
    Cám ơn 2 bạn đã đóng góp
  20. Anh phi công trẻ

Anh phi công trẻ Thành viên cấp 1

cũng đẹp bác ah. Nhưng web bác bị lỗi font. font Montserrat chưa việt hóa. Sửa lại thì ok

Ủng hộ diễn đàn