Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giới thiệu với các bạn trang web mình mới làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi vmts, 13/10/14.

Lượt xem: 2,145

1. vmts Banned

Giới thiệu với các bạn trang web mình mới làm vmts.ch làm bằng Wordpress, theme Avada, có SEO bằng WordPress SEO by Yoast .
    Mấy anh chị xem qua có góp ý gì thì không nhé

...
  2. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

h mấy cái WP cái nào củng y chang nhau hỉ :D
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Web làm = theme WP có sẵn thì có gì để ý kiến góp ý hả bạn? Chừng nào tự làm hết tất cả thì hãy đem lên để ngta góp ý :)
  4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:-B mình mới mua 1 cái tháng trước, công nhận tiền nào của nấy
  5. vmts

vmts Banned

Bạn SwingsOnlyone sử dụng bản đồ của theme này được không? không hiểu sao mình bị lỗi, trang bạn đã public chưa cho mình tham khảo học hỏi với ;)
  6. Uxique

Uxique Mới đăng kí

Mình cũng xin góp vui 1 trang mình làm :)
    Lấy source trên mạng về chỉnh sửa là chủ yếu.
    www(.)chutla(.)com/
  7. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

theme load wá nặng :D 23s là 1 con số đáng sợ (trang chủ 23s, trang contact 8s)
  8. vmts

vmts Banned

Cảm ơn Mod, mình mới chỉnh cache giờ chắc khá hơn rồi, mod test lai dùm mình xem nhé.

cảm ơn nhiều
  9. banbaonylong

plugin ngôn ngữ nó load 1 lúc cả vài trăm lá cờ :P và slider nặng wá ko tối ưu hơn đc
  10. vmts

vmts Banned

Đúng rồi, cái plugin này mình chỉ muốn nó load cái nào sử dụng thôi nhưng không biết điều chỉnh thế nào, cái này mình mua bản premium. Nếu mod biết hướng dẫn dùm mình.
  11. banbaonylong

bạn mua thì bạn lên thẳng trang đó hỏi là bọn nó support :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn